Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

ngồi chơi xem các anh diễn, nếu chiều các anh kéo tiếp thì có thể hùa theo một ít t+ =))))), thường cuối tuần mà kéo thì hay đủ T+ mà bác :)))))
Em tưởng cuối tuần mới không nên hùa theo vì 2 ngày cuối tuần có thể xảy ra biến cố :)))

chiều cười giờ chuyển qua trù hiiiiiiiii
chị chị em em mà thao lại copy clip thầy Chán ồi tống t 2 năm juven dậy ??? thầy đó chỉ cầu mong, tức là thỉnh cầu leader trân thành thui mà
Éc éc, em có làm cờ nhíp nào đâu Thiết ca? Sao Long Thiết ca buông cồm tranh hùng với Hổ Tỉ Tỉ mà lại tag luôn cậu em nhỏ dại vào ạ?
Em mong cầu điều tốt cho cả 3, vì sao? Vì nhỡ rủi ro xảy ra thì.
1. Thiết ca mất ít tiền và ít thời gian đi đòi nợ... vì mớ trái phải.
2. Tỉ tỉ mất tiền vì giá cổ phiếu giảm dần đều.
3. Em thì tan nát vì tội bao nuôi Hot Girl.
=> Có gì vui khi cả 3 đều cùng nhau xuống hố? Thay vì vậy, mỗi người gửi một nguyện cầu, mong tai qua nạn khỏi. Chỉ cần qua trận này, bảo đảm là Anh Hùng sẽ ra quân diệt giặc, mở rộng giang sơn thôi mà...
A li la la

Em tưởng cuối tuần mới không nên hùa theo vì 2 ngày cuối tuần có thể xảy ra biến cố :)))
thường là vậy nhưng e để ý nếu có biến cố nó táng sml từ trước luôn, càng cuối ngày táng càng ghê, còn nếu đã kéo cuối tuần thì khả năng cao là cuối tuần êm ả, dù sao cũng là xác suất thôi mà :))))))))))
Qua tuần thứ 2 hay đen tối, chờ thứ 2 chứ
nếu kéo cuối tuần mạnh vol ok thì e hay hùa theo, còn kéo kiểu lèo phèo thì thôi anh ạ :))))

Éc éc, em có làm cờ nhíp nào đâu Thiết ca? Sao Long Thiết ca buông cồm tranh hùng với Hổ Tỉ Tỉ mà lại tag luôn cậu em nhỏ dại vào ạ?
Em mong cầu điều tốt cho cả 3, vì sao? Vì nhỡ rủi ro xảy ra thì.
1. Thiết ca mất ít tiền và ít thời gian đi đòi nợ... vì mớ trái phải.
2. Tỉ tỉ mất tiền vì giá cổ phiếu giảm dần đều.
3. Em thì tan nát vì tội bao nuôi Hot Girl.
=> Có gì vui khi cả 3 đều cùng nhau xuống hố? Thay vì vậy, mỗi người gửi một nguyện cầu, mong tai qua nạn khỏi. Chỉ cần qua trận này, bảo đảm là Anh Hùng sẽ ra quân diệt giặc, mở rộng giang sơn thôi mà...
A li la la
thầy khỏi lo ...đầu thằng top 100 nó khác lắm. chỉ chết khi nào nó nhầm sân: vì dụ chị hotgirl thì chỉ chai đệp nó thích...hông dc nói các anh tóc khác. hay phân teo khi không dc bắt trước anh THM nói sang địa phận ....hiiiiiiiiii

còn về chị Hổ tam lươn của thầy thì chắc đang ..gặm nhấm cảm giác "người chiến thắng" hiiiiiiiiii
View attachment 7626
VHM kiểu gì chả Mã văn Phi
Dạ, xa quá có hồi, quy luật chung là vậy rồi Thiết ca. Niềm tin bất diện với V ca, chỉ GATO với hội DXG và KDH tí. Cớ sao CEO nó mua lại cổ phiếu, mà CEO mình lại ko thấy thông báo j??? Cả làng nó tím, mà hàng mình nó cứ đi ngang...
Sự phi lí của các Công Nhân Tài Chính, làm cho các Kỹ Sư phải đợi chờ...haizzz

Back