Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Mình nghĩ tăng tới khi những NĐT cầm tiền ko chịu nổi nữa vào và thanh khoản lên kỉ lục. Và thanh khoản đó giữ trong 1 tuần đều cao ngất thì sợ lúc đấy mới chỉnh.
Vậy lúc đấy là lúc nào anh ?

bình thường so với các CP khác mà Giáo Chủ
Chỉ là mông to quá chạy tý người ta cứ nghĩ động đất :24:
HPG tím và gần tím 3-4 phiên liên tiếp mà thớt HPG ở bên chợ có 20 mem online thì biết là nhỏ lẻ đã rụng sạch, ngay cả Idol FA VC còn gạt lệ cut vùng đáy thì biết áp lực nó kinh khủng thế nào rồi :19:
Mọi khi thớt anh Long bên chợ lúc nào cũng vài trăm mem tụ hội :24::24::24:

HPG tím và gần tím 3-4 phiên liên tiếp mà thớt HPG ở bên chợ có 20 mem online thì biết là nhỏ lẻ đã rụng sạch, ngay cả Idol FA VC còn gạt lệ cut vùng đáy thì biết áp lực nó kinh khủng thế nào rồi :19:
Mọi khi thớt anh Long bên chợ lúc nào cũng vài trăm mem tụ hội :24::24::24:
Ax Ax
Anh còm vậy, nàm thao Chị em dám quay lại chốn xưa...huhu
Anh Chị, cứ như Khổng Minh lục xuất Kỳ Sơn, đại chiến Tư Mã Ý... vại.
Nhỏ lẻ bọn em, ngồi xem cờ lip, ngộ ra bao nhiu là chân lí...cờ bạc bịp!

Ax Ax
Anh còm vậy, nàm thao Chị em dám quay lại chốn xưa...huhu
Anh Chị, cứ như Khổng Minh lục xuất Kỳ Sơn, đại chiến Tư Mã Ý... vại.
Nhỏ lẻ bọn em, ngồi xem cờ lip, ngộ ra bao nhiu là chân lí...cờ bạc bịp!
Em yên tâm, chị em đang ôm 1 mớ CP hot tím liên tục như CEO, DIG, NVL, KDH ... bế quan luyện công làm sao x tk bằng lần, sẽ come back very soon :1:

Em yên tâm, chị em đang ôm 1 mớ CP hot tím liên tục như CEO, DIG, NVL ... bế quan luyện công làm sao x tk bằng lần, sẽ come back very soon :1:
Dạ, em nghe thiên hạ đồn, ngày trước chị còn ăn 50 lần con HUT cơ. Kỷ lục này, mấy ai có thể phá vỡ.
01 trận sảy chân, chỉ làm Idol trầy da một tí. Khi Chị quay về, sẽ phá vỡ mọi kỷ lục, dẫn dắt đàn em kiếm cả tấn xiền...
=><Em trai mong ngày đó lắm lắm luôn ạ!

Back