Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Chợ mà anh… chín người mười ý views theo vị thế đó là chuyện thưởng tình của người cõi phàm trần hehe … e thường tận dụng sự đa dạng đa chiểu này để ra quyết định cho riêng mình… cái chợ này muốn sống được thì đừng theo ai đừng thần tượng ai và đừng cho ai đó là chuyên gia giỏi mà nghe theo đánh mất mình… hay dở tại tay thua được do mình nên ko khi nảo bị sang chấn tâm lý do bị lừa bị lùa hehe…
Nay đi chợ sao Ah ơiii

Ấy ấy, bậy bạ... Nhỏ mà náo, nay bao nhiu tủi mà dám nói chiện với Thiết ca ca kiểu đó?
Ko được chạm vào Thiết ca, muốn chạm vào phải bước qua xác của tớ. Dẫu có íu, cũng ko ngại phang...nhau
Phang em thì được cái giề :1cool_look_down:
Anh xem nến VNI, rồi đi mà phang dân phe vé lậu đang chốt lãi kìa :6cool_beat_shot:

Phang em thì được cái giề :1cool_look_down:
Anh xem nến VNI, rồi đi mà phang dân phe vé lậu đang chốt lãi kìa :6cool_beat_shot:
Đã pảo là lui về đọc sách. Ba cái chốt lãi với cả lòi phèo này, team của mình đã trình plan đối địch lên Đại Tướng từ 3 hôm trước... Có gì đáng bàn?
Đánh trận là phải biết giấu binh, dụ quân địch vào trận thế, rồi mới nhấn nút khai hoả...

Đã pảo là lui về đọc sách. Ba cái chốt lãi với cả lòi phèo này, team của mình đã trình plan đối địch lên Đại Tướng từ 3 hôm trước... Có gì đáng bàn?
Đánh trận là phải biết giấu binh, dụ quân địch vào trận thế, rồi mới nhấn nút khai hoả...
dụ địch vào hang rồi phóng hỏa hả Anh

Ai cha cha, cờ bạc có vẻ đang son... Nên đâm ra quẳng gánh lo âu mà vui sướng. :))
Thấy mình đoán đúng chu kỳ hình sin chưa? Chúng ta đã qua đoạn Hưng Phấn, giờ đến đoạn Thoả Mãn nhé. Càng Thoả Mãn càng dễ xuất... Cẩn trọng bộ đội!
Bộ đội báo mộng bẩu sướng không xuất em nhé, qua 1050 tính típ :26:

Nay đi chợ sao Ah ơiii
Đã đủ thực phẩm dùng rồi… hàng nguội giá rẻ để ngăn đá để hết sóng mới ra (dxg cii vcg lcg c4g) …. Hàng nóng nova nhơn hàng về xem các a diễn thế nào tính tiếp…. Ae nào chưa có hàng hn căn nhịp giá tốt t+ thếc phịt mua lấy vị thế… view của mình đây là sóng ăn tết… mình vẫn thấy nhóm ĐTC sáng cửa nhất…

dụ địch vào hang rồi phóng hỏa hả Anh
Trận này hẹn oánh nhau ở đồng bằng, địch có thể tiến thoái tự do. Tứ bề ko có núi, ko thể chui hang...
Oánh trận này phải dùng Kỳ Môn Độn Pháp... Phải mời tướng địch lao vào tiêu diệt quân ta.
= Xem họ cử tướng nào làm tiên phong, rồi mình có đối kế...phù hợp.

Bộ đội báo mộng bẩu sướng không xuất em nhé, qua 1050 tính típ :26:
Vãi Nàng, thế ra Bộ Đội bị Nàng dụ vào Rừng sâu rồi làm thịt tất cả à? Sao lại ở bên kia TG báo mộng về nhanh vậy?
Nàng càng cồm càng làm mình kinh ngạc, ko dám mon men đến gần... Sợ bị thịt luộc quá, chấm mắm tôm!!! :102:

Nhất ngôn cửu đỉnh, 4 mã ko thể phanh thây. My new idol quá đỉnh, khí chất ngời ngời... Phải nói là từ đáy đến giờ, khảo cổ sờ tai ko hề có chút nghĩ si...quay tay hay quay xe là chiện của F0. Chiện của cá mập, và NDT thật thụ là ngồi im.
@thietkieutam Thiết ca ca cũng phải ngước nhìn cái View này.

Nhất ngôn cửu đỉnh, 4 mã ko thể phanh thây. My new idol quá đỉnh, khí chất ngời ngời... Phải nói là từ đáy đến giờ, khảo cổ sờ tai ko hề có chút nghĩ si...quay tay hay quay xe là chiện của F0. Chiện của cá mập, và NDT thật thụ là ngồi im.
@thietkieutam Thiết ca ca cũng phải ngước nhìn cái View này.

View attachment 7793
Thế thì ngồi và im thôi anh. Như Rai tướng quân kìa, nói dc làm dc :21: cp nó đã lên thì buộc phải lên, anh yên tâm. Full xệ đít rồi chạy KPI đi anh, chờ ngày huy hoàng.

Back