Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Khúc này mà dùng Kích Tướng kế thì ko ăn thua. Phải đọc sách và dụng binh cho chuẩn, lấy 1 chọi 100, ra trận nào chảm tướng trận ấy, mới kinh vê lù.
=> Hàn Băng kế!
Xuôi hông được, ngược chẳng xong :2cool_beated:
Anh bị Rối Loạn Tiền Đè nên khó tính phỏng :1cool_dribble:

Sợ thật, vài VCers bán xong rồi hô sập với dọa ma kinh thế :71::24:
VC chứ có phải là bên chợ đâu mà ôm cổ thì hô bull, bán xong thì hô bear nhỉ :24:
Đầy mã vẫn còn dưới BV xa nên đừng mong sập mạnh nữa để cover, hoảng loạn tập thể ko có lần hai đâu, bán xong rồi lại loanh quanh thò tay vào sới sớm thôi :21:
Trader vào ra ngắn hạn, bán mua chốt lãi là bình thường nhưng đừng hô hào xuông thế, nhất là ngay sau khi vừa mua/bán xong, nghe nó phản cảm và mất chất lắm :21::24:
Chợ mà anh… chín người mười ý views theo vị thế đó là chuyện thưởng tình của người cõi phàm trần hehe … e thường tận dụng sự đa dạng đa chiểu này để ra quyết định cho riêng mình… cái chợ này muốn sống được thì đừng theo ai đừng thần tượng ai và đừng cho ai đó là chuyên gia giỏi mà nghe theo đánh mất mình… hay dở tại tay thua được do mình nên ko khi nảo bị sang chấn tâm lý do bị lừa bị lùa hehe…

--> thì chạy về mượn bờ vài chàng khóc lóc chớ sao :2::20::2:
Hehe, đang nhâm nhi cafe lướt tạm lời đầu và mục lục thôi chàng, đại khái là :
- Cuốn sách viết về Nghệ thuật ( Pháp ) chứ không phải viết về Chiến tranh ( Binh )
- Sách sẽ giúp bạn :
+ Chiến thắng mà không cần đối đầu
+ Dung hòa những nguyên tắc đạo đức của bạn với những đòi hỏi thực tế trong cuộc sống, công việc, sự nghiệp,...
+ Phát triển khả năng tối cần thiết để có cái nhìn toàn diện và thành thạo cách tư duy chiến lược 1 cách tổng thể nhất
+ Bạn trở nên sáng tạo linh hoạt ứng biến và ngẫu hứng hơn trong phong cách cá nhân và tư tưởng vào trong mọi hoạt động suy nghĩ...
Vẫn chưa thấy hài lòng với bản thân thì đọc thêm thôi, bao giờ chán đọc thì lại làm :21:
Ai cha cha, cờ bạc có vẻ đang son... Nên đâm ra quẳng gánh lo âu mà vui sướng. :))
Thấy mình đoán đúng chu kỳ hình sin chưa? Chúng ta đã qua đoạn Hưng Phấn, giờ đến đoạn Thoả Mãn nhé. Càng Thoả Mãn càng dễ xuất... Cẩn trọng bộ đội!

Lúc bắt đáy thì bị chê liều mạng thiếu suy nghĩ, khi chốt lãi bị cười ăn non yếu sinh tố...:2cool_sexy_girl:
Im ỉm một mình riết tự kỉ không hay :2cool_after_boom:
Trader nhiều khi khổ quá Mod ei :6cool_beat_shot:
Nghe giọng sư đoàn trưởng 4077 cay cú giống a Long lợn chửi cổ đông thế: lúc giá giảm muốn mua mà lúc giá tăng ko cho bán thì...nó mua:1cool_byebye:

Sợ thật, vài VCers bán xong rồi hô sập với dọa ma kinh thế :71::24:
VC chứ có phải là bên chợ đâu mà ôm cổ thì hô bull, bán xong thì hô bear nhỉ :24:
Đầy mã vẫn còn dưới BV xa nên đừng mong sập mạnh nữa để cover, hoảng loạn tập thể ko có lần hai đâu, bán xong rồi lại loanh quanh thò tay vào sới sớm thôi :21:
Trader vào ra ngắn hạn, bán mua chốt lãi là bình thường nhưng đừng hô hào xuông thế, nhất là ngay sau khi vừa mua/bán xong, nghe nó phản cảm và mất chất lắm :21::24:
Thoải mái đi anh ơi, 9 người 10 ý mà.

Nghe giọng sư đoàn trưởng 4077 cay cú giống a Long lợn chửi cổ đông thế: lúc giá giảm muốn mua mà lúc giá tăng ko cho bán thì...nó mua:1cool_byebye:
Tưởng giống anh Haxaco, chửi cổ đông lướt sóng là kí sinh trùng, lúc khó ăn thì nó chạy mất, lúc xanh tím thì nó bu vào... Đại khái là Nó toàn đeo bám hút dưỡng chất của người giàu. Ức lắm mà míu biết phải nàm thao?

Chợ mà anh… chín người mười ý views theo vị thế đó là chuyện thưởng tình của người cõi phàm trần hehe … e thường tận dụng sự đa dạng đa chiểu này để ra quyết định cho riêng mình… cái chợ này muốn sống được thì đừng theo ai đừng thần tượng ai và đừng cho ai đó là chuyên gia giỏi mà nghe theo đánh mất mình… hay dở tại tay thua được do mình nên ko khi nảo bị sang chấn tâm lý do bị lừa bị lùa hehe…
Mỗi ACE ở đây đều có chính kiến riêng đấy, ngay thầy @Chán cứ ai đồ nọ ai đồ kia nhưng cũng không phải thế đâu, thầy ấy test huyền bí thôi

Chỉ có kẻ yếu mới dùng Kế nha anh :1cool_look_down:
Em đang theo Thiết tướng luyện Thiết Ngọc Dương đây, thốn quá... :2cool_sexy_girl:
Ấy ấy, bậy bạ... Nhỏ mà náo, nay bao nhiu tủi mà dám nói chiện với Thiết ca ca kiểu đó?
Ko được chạm vào Thiết ca, muốn chạm vào phải bước qua xác của tớ. Dẫu có íu, cũng ko ngại phang...nhau

Mỗi ACE ở đây đều có chính kiến riêng đấy, ngay thầy @Chán cứ ai đồ nọ ai đồ kia nhưng cũng không phải thế đâu, thầy ấy test huyền bí thôi
Anh sống Tỉnh Thức kinh, chíng kiến của em là chính kiến của Kẻ Mạnh. Ko có đồng minh, ko có kẻ thù... Chỉ có Lợi Ích cá nhân, mới là cốt lõi.

Back