Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Đấy, Tướng nó phải thế chứ lị...
Dân xin theo, full mẹc từ hôm qua, mà full nhầm con.
Rái Tướng muôn năm, muôn năm, muôn năm...Xung phong... Xông lên....kkk
Có lòng biếu anh quả Xoài, dịch code như nào mà đua bậy cấm đổ thừa nha :2cool_burn_joss_stick:
Nay là panic low đó, vol teo = hết hàng bán rồi, không bật thì Rái vỡ mật :2cool_sexy_girl:
Không cần hô, để T+2.5 về em báo chồn cho anh khỏi théc méc nhé :6cool_boss:

Có lòng biếu anh quả Xoài, dịch code như nào mà đua bậy cấm đổ thừa nha :2cool_burn_joss_stick:
Không cần hô, để T+2.5 về em báo chồn cho anh khỏi théc méc nhé :6cool_boss:
Ko, nói thiệt mà, Xoài Quít Cam gì ko ngon lắm, xanh vỏ xám ruột. Oánh BĐS, me con DIG đi... người chết chứ đất ko chết được, người đẻ chứ đất ko đẻ được. Oánh đúng vào nỗi sợ của toàn TT, mới 99,9% giành thắng lợi chung cuộc.

bluechip tăng trưởng gì gì chất sàn hàng tỷ tỷ, khớp 20-30k thì tt ko có j để nói
Đó chính là cái sai lầm mình mới nhận ra hôm qua. Tăng trưởng mà chưa giảm thì sẽ chết toi, vì mấy cổ kia nó giảm quá đà, so ra nó rẻ quá rẻ. Tăng trưởng là tương lai, dưới giá thanh lý tài sản mới là hiện tại.
Dáo Chủ thấy view này ổn ko?

Ko, nói thiệt mà, Xoài Quít Cam gì ko ngon lắm, xanh vỏ xám ruột. Oánh BĐS, me con DIG đi... người chết chứ đất ko chết được, người đẻ chứ đất ko đẻ được. Oánh đúng vào nỗi sợ của toàn TT, mới 99,9% giành thắng lợi chung cuộc.
Cứ thích xanh cỏ với đỏ ngực đến thế cơ à?:2cool_after_boom:
Trả cái can 50l đây :4cool_oh:

Đó chính là cái sai lầm mình mới nhận ra hôm qua. Tăng trưởng mà chưa giảm thì sẽ chết toi, vì mấy cổ kia nó giảm quá đà, so ra nó rẻ quá rẻ. Tăng trưởng là tương lai, dưới giá thanh lý tài sản mới là hiện tại.
Dáo Chủ thấy view này ổn ko?
Đậm đúng luôn a, cả tt cá chê, cá mè 1 lứa, hôm sau lại rẻ hơn thì mua phải lựa cái thứ ngon nhất.
Mà chả ai mua khi mai lại rẻ tiếp 7 15%...
Về giá thanh lý, đoạn 2012 13 loạt giải thể chia tiền, thì 23-24 khi nào có y vậy thì đái.

Đậm đúng luôn a, cả tt cá chê, cá mè 1 lứa, hôm sau lại rẻ hơn thì mua phải lựa cái thứ ngon nhất.
Mà chả ai mua khi mai lại rẻ tiếp 7 15%...
Về giá thanh lý, đoạn 2012 13 loạt giải thể chia tiền, thì 23-24 khi nào có y vậy thì đái.
Bỏ đái qua 1 bên, vì chả biết khi nào là đái...
Dáo Chủ có thấy con nào kiểu Thanh Lý Giải Thể mà ta vẫn có lãi tầm 50% thì hú mình với nhé.
Thks!

Chắc phải đi tour thôi anh
Xin tiền về DCA ạ
Như anh mở quán bói vía có khi đông khách ạ
Bói lúc người ta Thịnh Vượng mới dễ lượm tiền. Bói lúc người ta đang hoang mang, thì dễ lượm xác.
Kinh nghiệm trân chuyền từ một vị sư Tổ trong ngành huyền bí, ạ Thầy!

Back