Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

TT giờ như trao cho bà con cỗ máy thời gian của Dreamon, trở về quá khứ năm 2019-2020 để shopping. Bà con nào còn tin vào các DN VN ko dính trái phiếu vay mượn linh tinh thì quẹo lựa quẹo lựa dần thôi :21:

Lên 1 xuống 3, kinh bỏ mợ. Từ gà ông, gà cha cho tới buồng trứng trong bụng gà con cũng rao bán luôn :)

TPO - Ngân hàng Công thương Việt Nam (VietinBank) Thăng Long rao bán khoản nợ có tài sản đảm bảo gồm tài sản gắn với nhiều lô đất, hàng tồn kho và toàn bộ số lượng đàn gà, cả gà ông bà, gà bố mẹ, gà con và các hoa lợi phát sinh từ toàn bộ đàn gà (trứng gà).

@bill bro
Có chỗ nào để mò dòng tiền của các Anh Đài Loan (Fubon, Jih Sua, CTBC,...) không Thầy? Mò được danh mục càng hay...
Tạ Thầy!
em sử dụng bản của finntrade mua thuê bao của nó, báo cáo in-outflow của đám kis, check bloomberg thì chỉ biết số
còn chi tiết thì Anh phải tự mày mò các web chính thống tiếng đài thôi Anh ạ, xưa có bạn share link mà em ko nhớ lắm, để lục lại

Giờ mỗi mã yêu thích em nhặt 1k. Coi như bộ sưu tập cổ phiếu :24:. Tài khoản chính vứt đấy chờ ngày độc lập. :1178:
Kinh nhỉ, Thầy sưu tập cổ như sưu tập xe vậy.
15 năm sau, mỗi 1k cổ đổi 1 siu xe...như anh Vũ Qua nha!
Chúc Thầy tay son!

em sử dụng bản của finntrade mua thuê bao của nó, báo cáo in-outflow của đám kis, check bloomberg thì chỉ biết số
còn chi tiết thì Anh phải tự mày mò các web chính thống tiếng đài thôi Anh ạ, xưa có bạn share link mà em ko nhớ lắm, để lục lại
Mình mò cả đêm qua, và sáng nay mà ko ra. Có check web bên Đài, rồi auto dịch mà ko thấy nó báo Pẻomance & Portfolio kiểu PYN...hic

Last edited:
Toàn những mã hồi nó hot em không giám sờ. Giờ bắt toàn giá thấp đến bất ngờ. Mỗi tháng mua ít coi như mua cái túi hiệu thôi anh :21:
Chắc chắn win Thầy nha. Kể như thời 2018 mà mình biết đến chiu DCA thể loại cổ sưu tập, thì mình cũng chả bao giờ cut bird để mãi nghèo...như giờ!
Tiếc những thứ đã qua...kkk

Back