Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Ủa, thôi ko cần Fud nữa à Thầy? Mình cũng thấy ảnh khoẻ, khúc này khoẻ thật. Bọn Thép chị na cũng bật tăng từ váy lên rồi...
Fud có mới bắn đc chứ em có tự sinh fud bao h đâu
Bearish từ 3x.2x chứ giờ giá quanh 10 bearish các thầy bên chợ qua đây cười cho anh ạ

Ko tin là đúng, lúc lọ lúc chai. Chart down cắm thì phải ngồi xa mà ngắm như sp TM chứ. Sao lại cứ vào ngoái ngoái, xia xỉa?
Ko được như ông Mèo, nhất quán từ đỉnh đến giờ, cứ rút sổ đổi sang cổ ETF đến chết. Càng giảm càng rút => Dân nó tin nó iu, nó mới lao theo tướng. Lương về là Dân nó mút... Đúng bài sờ tai ko não! :D
À quên, lúc sâu hàng rõ mồn một, lúc thì giấu như mèo giấu mứt... Càng ko tin, ko theo... Hohoho
Rái ngoan đã trốn vào hang :2cool_burn_joss_stick:
Anh, người quen cũ, sao phang nhau hoài? :2cool_sexy_girl:
TT gặp lúc củ khoai :2cool_beated:
Canh mãi mới được trái xoài biếu anh :1cool_dribble:
Không ăn thôi, em để dành :2cool_go:

Khi nào hết sóng bank thì hãy coi tới A Long nha anh.
Fud có mới bắn đc chứ em có tự sinh fud bao h đâu
Bearish từ 3x.2x chứ giờ giá quanh 10 bearish các thầy bên chợ qua đây cười cho anh ạ
Sẽ làm đáy V y chang bên HongKong
Lí do giống nhau: Dòng tiền từ bên ngoài đổ vào ETF vì định giá quá thơm. Một bên tăng trưởng âm nhưng về mốc 1997. Một bên tăng trưởng dương, về lại mốc ...?

Rái ngoan đã trốn vào hang :2cool_burn_joss_stick:
Anh, người quen cũ, sao phang nhau hoài? :2cool_sexy_girl:
TT gặp lúc củ khoai :2cool_beated:
Canh mãi mới được trái xoài biếu anh :1cool_dribble:
Không ăn thôi, em để dành :2cool_go:
Người ta ăn cả tấn Xoài, mà kêu ăn có 1 trái Xoài. Hỏi sao ko phang? Ahihi

Niềm tin bất diệt nha Thầy. Mẹ Mìn có thể lừa được anh Peti, anh TDG, ko thể lừa được mình...
Có điều, ko biết Vờ Ni về mốc bao năm bao nhiu??? Đang hóng Fubon & VN30 hát dạo...
Em chỉ tin 1,2 chỉ báo của em thôi, hiện tại chưa có sóng, thích thì đánh tí bank ko thì nghỉ. Còn ai ăn dc khác thì em phải rình học.

Back