Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Dòng này chỉnh lại, vì nó mà Rái chui hang nha anh :cute_smiley50:
Còn chỗ kia, thì chịu...em không cần ăn cua, em chẳng cần ăn cá, em chỉ cần kiếm chút (sữa) cho con mình ti thôi :cute_smiley19:
Haizzz hết nhìn chart lại quai sang nhín "tí", nhìn rài và rộng ra khỏi 4 vách tường nha Thầy, tướng lĩnh mà hô khẩu khí này, thì lính nó bỏ gươm về nhà cho con ti sữa hết...
Dõ nản... Thui tìm tướng khác đầu quân cho rồi!

Haizzz hết nhìn chart lại quai sang nhín "tí", nhìn rài và rộng ra khỏi 4 vách tường nha Thầy, tướng lĩnh mà hô khẩu khí này, thì lính nó bỏ gươm về nhà cho con ti sữa hết...
Dõ nản... Thui tìm tướng khác đầu quân cho rồi!
Quân tử nhứt ngôn là đồ ăn hại :2cool_after_boom:
Thấy nguy bỏ chạy mới làm lại được (phong tướng) nha anh :4cool_beauty:

Quân tử nhứt ngôn là đồ ăn hại :2cool_after_boom:
Thấy nguy bỏ chạy mới làm lại được (phong tướng) nha anh :4cool_beauty:
Thôi thôi, mình thấy ông Mèo Quào bên kia, lúc này còn phong cách hơn Rái... Ổng đang hô to: giảm ko múc thì ko phải trường phái ETF của ổng kìa. Hẹn thề 3 quân sống chết, rút tiết kiệm đổ sang ETF.

Chán anh Chán ơi thiệt là Chán :3cool_embarrassed:
Rái ngoan khoan Ngoáy lại chẳng Tin :6cool_boss:
Ko tin là đúng, lúc lọ lúc chai. Chart down cắm thì phải ngồi xa mà ngắm như sp TM chứ. Sao lại cứ vào ngoái ngoái, xia xỉa?
Ko được như ông Mèo, nhất quán từ đỉnh đến giờ, cứ rút sổ đổi sang cổ ETF đến chết. Càng giảm càng rút => Dân nó tin nó iu, nó mới lao theo tướng. Lương về là Dân nó mút... Đúng bài sờ tai ko não! :D
À quên, lúc sâu hàng rõ mồn một, lúc thì giấu như mèo giấu mứt... Càng ko tin, ko theo... Hohoho

Back