Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

TT đã phát đi thông điệp đánh bank, tất cả các dòng khác đều là ăn theo, dù gì vẫn luôn có kỳ vọng theo từ trên xuống. Bank thì rõ tín hiệu quốc doanh mở trận, còn sau đó thì chỉ có 1-5 bank tư nhân đủ chuẩn.

Hôm nay thầy cứu anh bảy với 1 sư đoàn ...đang nể, người có xiền nó khác nông dân hiiii
Các CTY BĐS khác như 1 chiếc xe đạp, DIG như cỗ xe tăng.
holaIconWhite.svg

Và anh đếch cần gì nhiều ngoài Bank :5::71::4::21::2004:
Bank quốc doanh nghe đồn là bị buộc mua tín phiếu lãi suất thấp để NHNN hút tiền về điều tiết thanh khoản cho ngân hàng tư nhân.
Tư nhân nguy cơ nợ xấu vì cho vay sân sau nên mình ko dám đặt cược vào Bank.
Sau vụ SCB không biết bà con gửi tiền có né ngân hàng tư nhân hay vì đc bảo lãnh ko mất tiền nên cứ tư nhân gửi cho lãi suất cao???

TT đã phát đi thông điệp đánh bank, tất cả các dòng khác đều là ăn theo, dù gì vẫn luôn có kỳ vọng theo từ trên xuống. Bank thì rõ tín hiệu quốc doanh mở trận, còn sau đó thì chỉ có 1-5 bank tư nhân đủ chuẩn.

Xanh tý rôm rạ hẳn nhỉ? In đẹc thì 80% là đái òi , cơ mờ mua con nào để lãi nhiều nhất thì lại là câu chuyện khác !

Bank quốc doanh nghe đồn là bị buộc mua tín phiếu lãi suất thấp để NHNN hút tiền về điều tiết thanh khoản cho ngân hàng tư nhân.
Sau vụ SCB không biết bà con gửi tiền có né ngân hàng tư nhân hay vì đc bảo lãnh ko mất tiền nên cứ tư nhân gửi cho lãi suất cao???
lãi cao thì gửi thôi...chưa kể nn có mác viên chức....gặp quan có mấy hào nó ngại lắm...sếp nốt cả 30'

Chế phang thẳng vào FUESSVFL cũng không phải tồi...

Xanh tý rôm rạ hẳn nhỉ? In đẹc thì 80% là đái òi , cơ mờ mua con nào để lãi nhiều nhất thì lại là câu chuyện khác !
Ôi anh ơi, a nói câu đó với ai thì dc chứ em ngày nào chả rôm, mà cũng thẳng thắn mấy hôm, chỉ sợ anh gan mỏng ko dám theo thôi.
Cũng đâu có trách nhiệm phải chỉ cho ai lãi nhiều :10:

:24::24::24:
Tính ra độ Lươn của Rái cũng Ngầu kinh...
Nhớ đó nha, mình chộp ảnh lại đoạn này, rồi mang sang mấy phố khác bêu rếu.
Sau này mà hô Timing later thì chít với mình. Mình mang ảnh ra tống tình thì bỏ bu...
:2cool_go:
Gud luck my fiend!
Đang xanh kìa anh, tươi như vừa tưới đi nào :113:
Chẳng phải em chỉ chực canh lúc đỏ mà ngoáy nhau đâu nhé :2cool_go:

26 chứ anh? Em coi kỹ rồi em biết chứ. Mod sửa 25 26 lẹ thế :21::21::21: nhưng mình phải mua trước 25 trong mô phỏng vượt 26 mới tránh dc rủi ro, chứ cùng mua 26 thì lại phải phụ thuộc tt.
Đồng ý luôn, e đã khuyến nghị 50% quanh 25 =))))))), và hàng cũng đang trong người luôn :)))

Back