Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

NÓi chung như anh Tí Cận nói " đừng tin bố con thằng nào" hiii
GIờ pộ đội ở đâu???? chỉ cứu bằng liềm tin mà thôi, lạm phát vượt mục tiêu 4% có cho kẹo cũng không "xuất binh" hiiiiiiiiiiiiiiiiii
E có phải Tí Cận đâu thầy Thiết… bác đấy hình như phiêu bạt đâu bên Mẽo rồi lâu ko thấy xuất hiện lại

E có phải Tí Cận đâu thầy Thiết… bác đấy hình như phiêu bạt đâu bên Mẽo rồi lâu ko thấy xuất hiện lại
nhầm à?? hình như một ông là thầy Táo một ông là thầy Tí hiiiiiiii thầy Tí thì chuyên reser nhưng mà chỉ ăn 5% có vẻ giống thầy

Nay ok, qua tuần ai mua ko có lãi thì lại ko ok. Tiền tập trung kéo trong bank chứ bên ngoài ko có sự đồng thuận.
HSX 410 mã giảm, 71 mã sàn.
đoạn này e xác định vòng vèo quanh đây, kéo trụ nào thì kéo chứ không có hi vọng đồng khởi, vì vậy gần đây e mới hay nhắc đi nhắc lại là cứ làm việc chăm chỉ và kệ thị trường đó anh.

đoạn này e xác định vòng vèo quanh đây, kéo trụ nào thì kéo chứ không có hi vọng đồng khởi, vì vậy gần đây e mới hay nhắc đi nhắc lại là cứ làm việc chăm chỉ và kệ thị trường đó anh.
Mình nghĩ có thể nó xài mấy con trụ mà hàng ngoài ít để tận dụng đánh phái sinh qua này kiếm ăn bác ạ

Back