Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

"Facebook giảm 75%
Disney giảm 48%
Fedex giảm 50%
Tesla giảm 46%
Nvidia giảm 60%
Nike giảm 50%
Netflix giảm 58%
Amazon giảm 46%"
......
HPG giảm 66% :21:
Hãy nhìn vào phía trước, đừng nhìn vào cái kính chiếu hậu... khi bạn đang lái xe. Trích Elon Mút.
=> Hãy nhìn vào Vờ Ni chưa thấy váy, đừng nhìn vào DJ đã qua váy.
Comrade and brother. Trích Xi.

sợ chia đôi tiếp a ạ :22:
Chị để ý thấy em rất ác cảm với HDC nhé.
ở góc độ trading thì không có cổ phiếu tốt, cp xấu, quan trọng là mình phù hợp với dao động của CP nào để kiếm được tiền. Kiểu gió tầng nào gặp mây tầng đó ấy.
Mọi thứ sẽ tốt nếu hòa hợp. Mình ko hợp thì thôi, tránh ra là được.
Nhiều cp giảm sâu xong rồi bật mạnh cũng đâu có tệ hơn cp giảm từ từ và tăng rất chậm đâu? :21:

Last edited:
HPG (TRUNG LẬP, Giá mục tiêu: 18.000 Đồng/cp): Nhu cầu chậm lại là mối lo ngại chính trong thời gian tới
CTCK cũng đang bắt đầu hạ giá mục tiêu.
Nói là ctyck nhưng thực ra là quan điểm của một nhóm phân tích thôi.
Các bạn đó đa số còn trẻ nên chỉ có lợi thế hơn nhà đầu tư cá nhân nhỏ là mang danh ctyck nên có khả năng gặp gỡ DN và đc DN chia sẻ thông tin, chứ khả năng đánh giá phân tích thì cũng non và xanh như tuổi đời tuổi nghề :21:
Anh Long dự KQKD năm nay 20k đến 25k còn sai thì các em tuổi gì?????

Nói là các ctyck nhưng thực ra là quan điểm của một nhóm phân tích thôi.
Các bạn đó đa số còn trẻ nên chỉ có lợi thế hơn nhà đầu tư cá nhân nhỏ là mang danh ctyck nên có khả năng gặp gỡ DN và đc DN chia sẻ thông tin, chứ khả năng đánh giá phân tích thì cũng non và xanh như tuổi đời tuổi nghề :21:
Anh Long dự KQKD năm nay 20k đến 25k còn sai thì các em tuổi gì?????
Vậy Q4 này khả năng có lãi không Chế, quan điểm cá nhân thôi ạ, đúng sai ko sao ạ. Về FA, em tin nhất là Chế, mà Chế thì lại ko dự báo nữa... mất phương hướng quá cơ!

Anh Long còn dự sai thì chế cũng tuổi giề :21:
Giờ mà kẹp anh Long thì lại hết tiền DCA anh Vượng... Mà tình yêu thì duy nhất, ko thể cặp kè 2 anh cùng một thời điểm.
Nhức đầu thật chứ, vốn dĩ là định cứu ân nhân, ân nhân cho ít tiền để quay về anh Vượng, nào ngờ lại dính quả fud điếng người! hic
Thks Chế ạ!

Back