Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

thằng quỹ nó có cái khổ duy nhất là khủng khoảng, nhớ hồi leman brother. cái quỹ gì đó âm nav 50% phá sản liền. do vậy Dc đâu phải sửu nhi. nhu cầu sống quan trọng hơn. cut bird nhằm nhò gì hiiiiiiii
Em tưởng cut bird hoài thì ko sanh đẻ thêm được nhìu con cháu... Còn Quỹ mà thua Index hoài thì vốn mới nào nó vào nữa đâu ạ? :21:

thằng quỹ nó có cái khổ duy nhất là khủng khoảng, nhớ hồi leman brother. cái quỹ gì đó âm nav 50% phá sản liền. do vậy Dc đâu phải sửu nhi. nhu cầu sống quan trọng hơn. cut bird nhằm nhò gì hiiiiiiii
Con người ta chỉ nhìn thấy cái người ta muốn thấy thôi cụ Thiết ạ.
Nên sa đa vào tranh luận rất mất thời gian.
Cứ vui sống theo cách của bạn :1:

Em tưởng cut bird hoài thì ko sanh đẻ thêm được nhìu con cháu... Còn Quỹ mà thua Index hoài thì vốn mới nào nó vào nữa đâu ạ? :21:
Chơi mạnh đi anh :) nhặt bạc cắc bao giờ mới ăn đc bít tết. Đúng sai là bt, sai nhiều mới có kinh nghiệm đúng, còn xào xáo tới lui cụt lủn :))))
Qua thằng đệ bảo múc 1t LPB mà vừa múc vừa run.

Chơi mạnh đi anh :) nhặt bạc cắc bao giờ mới ăn đc bít tết.
Thôi, mình chơi mồm thôi. Mình đi gọi vốn Shark tài chính, tranh thủ nước đ.ục tí... xong rồi mình cũng bay sang Hong Kong tìm kiếm cơ hội! Mình có bạn bè bên ấy, đỡ lo... :)

@thietkieutam
Tỷ giá giảm rồi Thiết ca, cứu vờ ni ko ổn, thì cứu vhm anh ơi! Gọi vốn Shark tài chính khó quá...
:3D_59: tin này làm tui mừng khóc ròng. hông phải không cứu mà hông thể cứu. nghe chị đại nói con này number 1 mới làm mớ trái phải của nó, tưởng bay vì trái pải ồi. nhưng bi giờ bị kẹp cả năm

:3D_59: tin này làm tui mừng khóc ròng. hông phải không cứu mà hông thể cứu. nghe chị đại nói con này number 1 mới làm mớ trái phải của nó, tưởng bay vì trái pải ồi. nhưng bi giờ bị kẹp cả năm
Dạ, vậy để em tìm hàng mới, nhờ Thiết ca giải cứu.
Nhưng mà đoạn này cứu thì cũng hơi ghê ghê, DJ nó về lại SMA200, nó khả năng sẽ điều chỉnh, mà các anh chị đại lại đạp tiếp... thì ko phải lợi thế cho mình.
Thiết ca nhìn sang Hong Kong, liệu có thật sự đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời hơn ĐNA ko ạ? Em đang lo vốn ngoại nó rút đi ạ!

dc đnag sợ vỡ quỹ tp của nó các Anh ạ, nên nó phải take risk qua việc bán cp listed và nó cũng đang kêu cứu rằng ko đc để collapse trên tt trái phiếu và nếu có default hàng loạt thì nợ xấu bung bét ko kém gì gđ 2011-2012 đâu.

Back