Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Mình chơi chứng hơn chục năm, trình cũng hàng chuyên gia mà cũng bay 1/3 tài khoản. Giỏi thì đã ko lỗ. Vậy nên cũng càu nhàu tý vậy thôi chứ ko chửi :21:
Thôi đừng càu nhàu nữa Chế, thay vì Lạc Rang, ta sang Bank lướt sóng ạ? 100 cổ VCB mua theo lời Chế, nay có lãi rồi nè...chứng tỏ vía Chế vẫn son lắm ạ!

Anh Long anh ấy nắm gần 50% cty và ảnh cũng là chuyên gia thép đấy, bay hơn 50% TK mà cũng thấy anh ấy không chửi gì chỉ cặm cụi cắm mặt làm thôi :24::24:
Anh Long nhận đẹp trai số 2 thì ko ai dám làm Chủ Nhật anh nhỉ. Kệ Chị em, tính cách bốc đồng tí rồi lại nguôi ngoai ấy mà Anh. Như ngày trước, mắng anh Coca Sờ Cool quá, sau anh phát quà thế là lại thôi ko hờn dỗi, lại yêu đắm say... Chị em như tuổi trăng rằm í ạ...hẹhe

DGC lãi kỷ lục cũng đỏ chót. Em cần cái "catalyst" là HPG "bất ngờ" lỗ rồi vào hàng tí
Thầy soi con DHG xem? Mình thấy nó đăng bctc quý 3 tốt, nay giá tăng mạnh theo. Ngoài ra, bên Mẽo nó cho lai tạo con Omicron với con Covid nguyên bản bên Vũ Hán => đẻ ra con virus mới siêu nguy hiểm, 80% chuột dính phải virus này là tử vong.
Dân tình đang sợ nhỡ nó xổng chuồng thì...:2004:

Thầy soi con DHG xem? Mình thấy nó đăng bctc quý 3 tốt, nay giá tăng mạnh theo. Ngoài ra, bên Mẽo nó cho lai tạo con Omicron với con Covid nguyên bản bên Vũ Hán => đẻ ra con virus mới siêu nguy hiểm, 80% chuột dính phải virus này là tử vong.
Dân tình đang sợ nhỡ nó xổng chuồng thì...:2004:
Đến thời điểm hiện tại dòng dược đang có lợi nhuận tốt và ổn định: DHG IMP DMC... nhưng đa phần thanh khoản kém, thêm hàng ngon thanh khoản kém như HVT, LIX, PDN thầy nhé :21:

Đến thời điểm hiện tại dòng dược đang có lợi nhuận tốt và ổn định: DHG IMP DMC... nhưng đa phần thanh khoản kém, thêm hàng ngon thanh khoản kém như HVT, LIX, PDN thầy nhé :21:
Tư vấn catalyst cho Thầy Tin thôi ạ, em thì ko có đầu tư theo lợi nhuận tốt...Em chỉ thích vờn Banh. Làm gì có Sector nào tươi sáng như Banh Càng lúc này?! Đó cũng là lí do vì sao cặp VCB-BID có chỉ số tài chính Sang Choảnh đến vậy...:21:

Tư vấn catalyst cho Thầy Tin thôi ạ, em thì ko có đầu tư theo lợi nhuận tốt...Em chỉ thích vờn Banh. Làm gì có Sector nào tươi sáng như Banh Càng lúc này?! Đó cũng là lí do vì sao cặp VCB-BID có chỉ số tài chính Sang Choảnh đến vậy...:21:
Cơ bản thị trường có nhiều người nghĩ giống anh ko. Nhiều thì giá mới tăng đc :)))

Back