Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

A V thì chưa thấy gì nhưng những anh bds cũng to to khác thì giờ lửa đốt sau mông rồi chị ơi
Down giá bds thu hồi tiền nhanh ghê quá. ko biết qua cơn bạo bệnh này ko
Anh V cũng khó chứ. Thế giới bất ổn ko gọi đc vốn là mệt.
Cứ xem anh ấy xoay sở ra sao, có xứng danh anh hùng hay cũng hổ giấy như ai kia :21:

A V thì chưa thấy gì nhưng những anh bds cũng to to khác thì giờ lửa đốt sau mông rồi chị ơi
Down giá bds thu hồi tiền nhanh ghê quá. ko biết qua cơn bạo bệnh này ko
Cho down mạnh đi Anh, e tính đổi nhà mà Sales vẫn phát giá trên trời , xem e hay bọn đó ai kiên nhẫn hơn.kkkk
Nova nó send a message, "đường sinh tử hồn ai nấy giữ"

Đẹp giờ đâu có đơn thuần là vẻ bề ngoài nữa chị :15:
Như với anh Chán thì chị luôn là người phụ nữ đẹp nhất trên chứng trường :3D_61:

Anh này phải nói là khéo, rất khéo. Mạnh dạn võ đoán tý, bên cạnh anh chắc hẳn có nhiều phụ nữ đẹp.

Đẹp giờ đâu có đơn thuần là vẻ bề ngoài nữa chị :15:
Như với anh Chán thì chị luôn là người phụ nữ đẹp nhất trên chứng trường :3D_61:
Chỉnh tí nữa là chuẩn Thầy nhé.
Phụ nữ đẹp nhất trên chứng trường là Nàng Sữa, phụ nữ bản lĩnh nhất trên chứng trường là Chị mình.
20/10, xin gửi lời chúc mừng đến các Chị Em phố VC: Sức khoẻ dồi dào, NAV tăng ào ào, bất chấp thị trường ra sao...hihi
Tung hoa tung hoa
:3D_11::3D_11:

Vãi :21:
@Chán muốn all in VIC nhưng lại bảo @thietkieutam cẩn thận với ổ dán tự nhiên thấy... ái ngại ghê :10:
Dạ Chế, mò mẫm mấy AC lên thớt mà đang run hãi... Em vẫn chưa bỏ chạy, chỉ là vì tình yêu... Cảm xúc nó xoá nhoà ý chí mất dzồi Chị.
Ps: Để cụ Tổng hốt trọn ổ Rán, mình vào khúc sau cho an toàn. Coi như nhường các Anh Chị khác x2 NAV trước vậy!:18:

Chỉnh tí nữa là chuẩn Thầy nhé.
Phụ nữ đẹp nhất trên chứng trường là Nàng Sữa, phụ nữ bản lĩnh nhất trên chứng trường là Chị mình.
20/10, xin gửi lời chúc mừng đến các Chị Em phố VC: Sức khoẻ dồi dào, NAV tăng ào ào, bất chấp thị trường ra sao...hihi
Tung hoa tung hoa
:3D_11::3D_11:
Phím hàng công khai cho chị em đi anh. Hoặc 1 quẻ nào đó view vài năm tới

Phím hàng công khai cho chị em đi anh. Hoặc 1 quẻ nào đó view vài năm tới
Biết được thì em đâu còn ngồi đây hóng các Idols.
Nhưng nếu anh Trung Lã oánh full HPG, thì cũng có thể em phải soi bóng hình HSG... Dù hơi ko thích cái Tướng của Vũ ca, nhưng tài năng lướt sóng NVL của Vũ ca thì vẫn phải kính nể!

yeah Anh, cũng liều lắm, nhưng mà nhịn từ 1500 đến h mua thì cũng kinh đới, quả t7 vô chơi t+ c ái rồi nghỉ
Vinasun của Thầy cũng hay quá kìa. Mô hình kinh doanh mới, nhượng quyền taxi phát huy tác dụng... Grab/Gojek hãy chờ đấy. Vinasun cũng sẽ vận chuyển cơm hộp đến từng nhà nha... kkk
Ps: Mà anh Trung Lã ko múc lại VPB nhỉ??? Cám cảnh chăng...

Last edited:
Vinasun của Thầy cũng hay quá kìa. Mô hình kinh doanh mới, nhượng quyền taxi phát huy tác dụng... Grab/Gojek hãy chờ đấy. Vinasun cũng sẽ vận chuyển cơm hộp đến từng nhà nha... kkk
VPB thì a Lã chắc tởm đến già
còn VNS thì em thích đi tràm chim hơn là mua CP. có lãi chốt đi nhạo ngayyyyy

Anh đánh giá khả năng Vinasun còn dư địa mở rộng Dthu LN nữa không a? Em chưa nhìn thấy nên về định giá gần ngang thời đỉnh cao rồi

Tại sao các công ty chứng khoán rồi các tay to, đội lái luôn pr cho cách chơi dự đoán kqkd ngắn hạn như là cách đầu tư chứng khoán đúng đắn nhất?
Thực ra chỉ vì đó là cách chơi duy nhất họ có lợi thế. Trong trò chơi ai có lợi thế hơn thì xác suất thắng cao hơn thôi.
Trong khi nếu một vài quý kqkd khả quan nhưng ko có khả năng duy trì và tăng trưởng thì sau đợt tăng đó giá cổ phiếu lại quay về với cái máng lợn. Vậy thì khác gì bơm thổi úp bô đâu???

Last edited:
Anh đánh giá khả năng Vinasun còn dư địa mở rộng Dthu LN nữa không a? Em chưa nhìn thấy nên về định giá gần ngang thời đỉnh cao rồi
Pó tay Thầy ơi, FA em dốt đặc cán mai, thấy báo chí hô sao thì em ngao vậy. Cũng giống con GIL ấy, nó cứ xanh xanh màu lúa mạ kệ mợ Vờ Ni...
Nhưng em chả có con nào, vì ko thấy nó đủ khả năng làm VUA. Em phải mò vào Chân Mệnh Thiên Tử cơ... lúc ấy thì FA, TA, HA chẳng còn qan tọng nữa... :21::21::21:

Back