Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Chị thấy mệt mỏi với cặp VIC-VHM rồi.
Chuyền cành cho hết mệt mỏi Chế ơi... sao phải gồng mãi cho nó cơ cực.
Vía của CẬU thì chí ít tới năm Thìn mới phất, từ đây đến đó còn khả năng điều chỉnh giảm về 4x theo Chart.
=> Phải gì ngày trước nghe Chế, all in PHR-SZL, đời em đã khác...

Vía của CẬU thì chí ít tới năm Thìn mới phất, từ đây đến đó còn khả năng điều chỉnh giảm về 4x theo Chart.
Cặp VIC-VHM hiện chiếm 31.29% NAV của chị rồi.
VIC thì thôi bảo khó quá đi. Nhưng VHM ngon bổ rẻ lại có người mua cả tỷ đô VIC thoái và cpq vùng giá 81-83 mà sao vẫn cắm mỏ?????

Cặp VIC-VHM hiện chiếm 31.29% NAV của chị rồi.
VIC thì thôi bảo khó quá đi. Nhưng VHM ngon bổ rẻ lại có người mua cả tỷ đô VIC thoái và cpq vùng giá 81-83 mà sao vẫn cắm mỏ?????
Em chỉ có mỗi con VIC, vì mê xế điện với mấy cái Resort thôi chế. VHM cơ bản là ngon, chỉ số tài chính đẹp, đất đai vô biên + năng lực thổi giá vô bờ... Thời buổi này, cá nhỏ thì theo A7 team, cá lớn thì đứng nhìn FED, nên em nó bị thất sủng tí thôi. Như em nói, 10 năm nữa sẽ khác, dzất dzất khác.

Anh Phang Mỹ Tâm phỏng anh?:10:

Em chỉ có mỗi con VIC, vì mê xế điện với mấy cái Resort thôi chế. VHM cơ bản là ngon, chỉ số tài chính đẹp, đất đai vô biên + năng lực thổi giá vô bờ... Thời buổi này, cá nhỏ thì theo A7 team, cá lớn thì đừng nhìn FED, nên em nó bị thất sủng tí thôi. Như em nói, 10 năm nữa sẽ khác, dzất dzất khác.
Hôm qua chị search một vài cổ phiếu ở thị trg nước ngoài.
Hơi giật mình vì các cty lớn nhưng P/E vô cùng thấp.
Con sóng 2 năm rồi có lẽ của big teach như Tesla hoặc đám me me thôi.

Back