Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Không, hôm nay nghe bảo vẫn còn 1 đợt bán dọn dẹp nhưng thị trường có lực thế này chắc tạm ổn rồi. Có khi bên cầm hàng ko bán nữa vì có thể có giá cao hơn
Những lúc thị trường biến động mạnh chị cực ghét nghe tin đồn tin mật.
Không ai thực sự biết được điều gì cả.
Những người nói với mình thường tăng phần nghiêm trọng bằng cách thêm mắm thêm muối nhưng rất nhiều khi nó chỉ là suy đoán ko có cơ sở hoặc nghe lỏm câu được câu chăng từ những người tưởng rằng họ biết.

Những lúc thị trường biến động mạnh chị cực ghét nghe tin đồn tin mật.
Không ai thực sự biết được điều gì cả.
Những người nói với mình thường tăng phần nghiêm trọng bằng cách thêm mắm thêm muối nhưng rất nhiều khi nó chỉ là suy đoán ko có cơ sở hoặc nghe lỏm câu được câu chăng từ những người tưởng rằng họ biết.
Vầng, cơ bản thì ở phân tích và lựa chọn của mình thôi, luôn tính cả khi trường hợp xấu nhất. Còn thông tin thì vẫn leak ra, đúng sai thật giả khó đánh giá được 100%, và khi phổ vào thị trường cũng chưa đo được mức độ ảnh hưởng nên nếu nghe cũng chỉ biết vậy thôi chứ ko phải là chỗ để dựa quyết định toàn phần

Tím nhanh quá anh. Thế này thì biể bao con tim thổn thức...hic
Mà vụ VTP cũng chưa thấy cái gì tươi đẹp hơn. Nên thú thật là e ca mơ run. Em đu vía Ad với vía Chị, ko dám tự ý đoán mò nữa đâu anh...hic
Khởi tố để lock tài sản xử lý sai phạm thì có gì mà ko tươi đẹp nhỉ?
Xưa bắt anh Kiên, anh Trầm Bê, anh Bắc Hà.... và đặc biệt là anh Nguyễn Phương Bình mà PNJ còn ko ảnh hưởng thì đạp thị trường vì bắt TRương Mỹ Lan là nỗi sợ mà tay to muốn bơm vào đầu chứng sĩ.

Xưa bắt anh Kiên, anh Trầm Bê, anh Bắc Hà.... và đặc biệt là anh Nguyễn Phương Bình mà PNJ còn ko ảnh hưởng thì đạp thị trường vì bắt TRương Mỹ Lan là nỗi sợ mà tay to muốn bơm vào đầu chứng sĩ.
việc ôm cp hay ôm tiền cũng phải nhìn nhận khách quan và tách bạch với sự kiện chế ơi, vtp là 1 cái gốc to muốn bứng lâu lắm rồi đó

TMLan sau sẽ khui tiếp chị LN Kỳ, sau lại khui đến quan chức chống lưng cho tập đoàn Hoa Kiều. Em thấy trên mạng nó đang lan truyền âm mưu đó, nên em hãi.
Thà chặt đầu con rắn, đau một nhoát rồi thôi. Mỗi ngày tịnh tiến âm thầm, mệt mỏi quá Chị.

em chơi bóng bàn với mấy tay người hoa ở chợ lớn, hầu hết đều mặc định TML là bà trùm còn khẳng định là giàu hơn cả a Tỷ, đúng sai ko care nhưng trong cộng đồng người hoa thì bả là số 1. ở q4 có cái chùa mà năm nào bả cũng đi cúng và cho tiền, mấy nay bên đó buồn bã ủ dột lắm,

em chơi bóng bàn với mấy tay người hoa ở chợ lớn, hầu hết đều mặc định TML là bà trùm còn khẳng định là giàu hơn cả a Tỷ, đúng sai ko care nhưng trong cộng đồng người hoa thì bả là số 1. ở q4 có cái chùa mà năm nào bả cũng đi cúng và cho tiền, mấy nay bên đó buồn bã ủ dột lắm,
Ko có ai ngồi trên PL.
Quan chức có thời cả nên luôn phải thượng tôn pháp luật. Người bao che càng to thì khả năng bạn chết càng cao vì điều đó đồng nghĩa với nhiều kẻ thù.

Anh Tỉ sao đọ lại được chị Lan? Anh Tỉ làm dự án, bán lấy tiền, rồi lại làm tiếp.
Chị Lan toàn mua Lô đất ở vị trí kim cương, hà hô thật to rồi vất đó cho cỏ mọc um...
Ai giàu hơn ai, thấy rõ mồn một!
Kkk

Anh Tỉ sao đọ lại được chị Lan? Anh Tỉ làm dự án, bán lấy tiền, rồi lại làm tiếp.
Chị Lan toàn mua Lô đất ở vị trí kim cương, hà hô thật to rồi vất đó cho cỏ mọc um...
Ai giàu hơn ai, thấy rõ mồn một!
Kkk
kk a tôi nói chuẩn luoon nay mua gì ko idol

Back