Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Từ hồi bập vô cái món chứng cháo này, tất thảy mông lung như trò đùa anh ạ...
HPG lên 23-24 xúc lấy xúc để, giờ về 17-18 thì chê cẩm chê ương...
Chỉ có 1 điều chắc chắn là chẳng có gì chắc chắn hết :dash:
Túm lại là dek có đứa nào giỏi cả ạ, chỉ là đang cùng đi trên con đường tăng xác suất đúng.

Ko lừa đâu, đánh lên tí để còn ra hàng tiếp chứ... hôm qua nó ép lòi phèo, cầu ko thấy vào tiếp nên Gấu nó hãi. Vì hãi nên nó phải kính nhi viễn chi con Bò. Gấu đàn tương kế tịu kế để thịt con Bò...cẩn thận! Nay cơ hội đẹp để cút lỗ out hàng.
Mua mua bán bán, cắt bụp cụp bắt...ong thủ anh ạ, nghỉ đã...:3cool_nosebleed:
May sáng nay chen lấn được bình xăng, mừng hết cả lớn :1cool_byebye:

Từ hồi bập vô cái món chứng cháo này, tất thảy mông lung như trò đùa anh ạ...
HPG lên 23-24 xúc lấy xúc để, giờ về 17-18 thì chê ẩm chê ương...
Chỉ có 1 điều chắc chắn là chẳng có gì chắc chắn hết :dash:
Mua mua bán bán, cắt bụp cụp bắt...ong thủ anh ạ, nghỉ đã...:3cool_nosebleed:
May sáng nay chen lấn được bình xăng, mừng hết cả lớn :1cool_byebye:
Xúc đâu mà xúc, 23-24 là đoạn Tạ Ơn anh L phát cơm trong lúc bụng đói mà Bạn? 17-18 thì chê là đúng òi. Vì chart nó đâu có mô hình tạo váy/qua váy j đâu?
Nay lại thêm con Thiên Nga VTP nữa chứ... Cái đó là những cái rất logic chứ nhỉ? TT đag rất rõ nét để đong đưa cùng...

Chửi thằng HPG ko có nghĩa là hô bán ở đáy nhá các ông các bà :21:
Chẳng qua là nó ko phải hổ thôi chứ LD nó vẫn làng nhàng như các DN khác. Gặp may thì bật lên, đen thì sấp mặt. Giá cp thì giảm chán lại tăng.
Hồi quy mà.

Chửi thằng HPG ko có nghĩa là hô bán ở đáy nhá các ông các bà :21:
Chẳng qua là nó ko phải hổ thôi chứ LD nó vẫn làng nhàng như các DN khác. Gặp may thì bật lên, đen thì sấp mặt. Giá cp thì giảm chán lại tăng.
Hồi quy mà.
Dạ, vạn pháp hồi quy. Cần lắm là những cổ đông Lý Trí như Chị em ạ.
Tăng ko tham, Giảm ko sợ. Luôn bình tĩnh trước mọi cơn sóng ạ!

Xúc đâu mà xúc, 23-24 là đoạn Tạ Ơn anh L phát cơm trong lúc bụng đói mà Bạn? 17-18 thì chê là đúng òi. Vì chart nó đâu có mô hình tạo váy/qua váy j đâu?
Nay lại thêm con Thiên Nga VTP nữa chứ... Cái đó là những cái rất logic chứ nhỉ? TT đag rất rõ nét để đong đưa cùng...
Em đang nói mình chứ nhắc gì anh đâu :2cool_sexy_girl:
Né được Bíp khúc 39, thì dính đoạn 35, chết như phim dài kỳ :2cool_after_boom:
Tởn roài, cạch tới khi nào hết xợ hãy tính...:2cool_go:
Cơ mà, ơ kìa, sắp tím...?:cute_smiley50:

Em đang nói mình chứ nhắc gì anh đâu :2cool_sexy_girl:
Né được Bíp khúc 39, thì dính đoạn 35, chết như phim dài kỳ :2cool_after_boom:
Sori, tại mình cũng tham gia đoạn đó, nên bị nhột lây...kkk
Hội nhà Buồn, nay tím hết. Lát tới Bíp Bíp, về bờ nhanh mà Bạn. We are truly friends.

78iZ1KqKgTfcnokoQzOrW45OSpHSzpTFd5TngJFnu_WDedvc8JlT2g4ak_4_jIJDc7HTMDDw6cOceO1QwHnE-_qC_IKiotiwwnhPbG13OE0=rp-w829-nu

:21::21:
Hôm nay cá hồi lần 3, bà con sợ bị lừa giống 2 lần trước thì có khi các anh lại cho đáy thật :21:
Phân kỳ đẹp rồi :21:

Thả con săt sắt, bắt con cá quả. Mấy phiên nay các anh đánh cho quáng gà luôn, chẳng biết đâu mà lần. Đứng ngoài cổ vũ các ace cho tăng phần sôi động :)

Back