Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Nghe Mod nói, bà con tranh thủ té trước phiên sáng để khỏi kẹt cầu đây mà :102:
An tâm, với vị thế hiện tại, Rái Tướng mà gan lì số 2 thì ko ai dám đứng ra làm chủ nhật...
Đái chỉ còn cách vài đốt ngón tay... an tâm, an tâm!

An tâm, với vị thế hiện tại, Rái Tướng mà gan lì số 2 thì ko ai dám đứng ra làm chủ nhật...
Đái chỉ còn cách vài đốt ngón tay... an tâm, an tâm!
Về 9xx, sau đó cắm thẳng 65x, hồi tí xong tèo thẳng cẳng về 23x luôn đi anh... :6cool_beat_shot:
Thà chết nhanh còn hơn sống cụt... :2cool_after_boom:

Về 9xx, sau đó cắm thẳng 65x luôn đi anh... :6cool_beat_shot:
Thà chết nhanh còn hơn sống cụt... :2cool_after_boom:
Mình mà là MM thì mình cũng ko chơi dại như vại...
Mình mà là MM thì mình cũng sẽ học anh CZ đi Châu Phi du hí + mở thêm thị trường.
Vờ Ni đi đâu về đâu thì còn tuỳ thuộc vào vị thế và tâm lí của các Đại idols... Bao giờ hết nhạc, mình về! :21:

Mình mà là MM thì mình cũng ko chơi dại như vại...
Mình mà là MM thì mình cũng sẽ học anh CZ đi Châu Phi du hí + mở thêm thị trường.
Vờ Ni đi đâu về đâu thì còn tuỳ thuộc vào vị thế và tâm lí của các Đại idols... Bao giờ hết nhạc, mình về! :21:
Ok anh, em hiểu rồi...:3cool_nosebleed:
Cắt hết không vấn vương, Phi Châu Rái lên đường...:2cool_go:!
GL&GT./.

Ok anh, em hiểu rồi...:3cool_nosebleed:
Cắt hết không vấn vương, Phi Châu Rái lên đường...:2cool_go:!
GL&GT./.
Ặc ặc, sao Rái Tướng dịch lô dịch đề ra vại?
Mình cụ tỉ hơn, lấy vị thế của T4 đại idols ra soi:
1. Trung Lã ngồi chờ bắt vái, Phúc Lê ngồi rải lệnh DCA. Cặp đôi này khả năng sẽ oánh Bank và Thép.
2. A7 hóng gió Lào, Chị tui hóng Vịt Á. Cặp đôi này chia nhau ngự trị, làm bá chủ 2 phố fxx. Cặp đôi này oánh BĐS full xèng, với một tầm nhìn xuyên thời gian.
=> Bây giờ mà oánh xuống mạnh thì có lợi cho cặp idols số 1. Đánh lên mạnh thì lại tạo vị thế tốt cho cặp idols số 2 lạc rang.
=> Chi bằng ngồi im, để họ vờn nhau, vị thế và tâm lí bên nào nản trước thì bỏ chạy trước... Lúc này Chiêu Thức ko quan trọng, Thực chiến thì wan trọng phe nào Lì đòn hơn, hạ hồi phân giải.
Mình phận cá lòng tong... chỉ biết ngồi rình và đu vía đẹp. Thị trường sao kệ mợ nấu cơm.

Còn nhiều chứ Thầy sky. Đơn cử là anh HL, mình, và idol Trung Lã...
Bao chừ TT cho ăn nhỉ?
Tối qua chắc sếp em cũng hoảng, nửa đêm gọi hỏi tình hình sao, em bảo mấy năm nay chưa thấy tt giảm quá 6 tuần, nên em nghĩ tuần nay hoặc sau tt tăng 1-2 tuần cái đã rồi tính tiếp. Chừng nào còn dưới mấy cái target thì em vẫn ngồi im, chính xác là chưa biết mua gì có ăn =)))) ai biết thì cứ phím thôi.

Tối qua chắc sếp em cũng hoảng, nửa đêm gọi hỏi tình hình sao, em bảo mấy năm nay chưa thấy tt giảm quá 6 tuần, nên em nghĩ tuần nay hoặc sau tt tăng 1-2 tuần cái đã rồi tính tiếp. Chừng nào còn dưới mấy cái target thì em vẫn ngồi im, chính xác là chưa biết mua gì có ăn =)))) ai biết thì cứ phím thôi.
Thầy tư vấn Sếp Thầy con girl Xệ Đít thử xem? Nghe đồn Bản Vịt là trùm cuối bullish về Xệ Đít trong muôn vàn các ông trùm khác phỏng?

Ca này em chịu :21: mà bán vịt cũng sai hoài, nhận tiền thằng nào thì bullish thằng đó thôi
Thảo nào, mình hỏi mí ace bên ấy, sao cứ phân toách giá chị giá em kiểu Vịt Giời mãi thế? :21::21::21:
Tạ Thầy chỉ điểm!

Back