Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

May hơn khôn.
Hai tháng qua anh gom tiền mua căn nhà mặt tiền 3/2 kế bên phòng khám để mở rộng kinh doanh, được giá mua rẻ và tránh bão TTCK.
Tuyệt vời luôn anh, thời buổi người người mất đi lãnh thổ mà anh lại mở rộng được cơ ngơi. Kiểu này vài năm nữa, anh thống nhất luôn cái khu mặt tiền 3/2 ấy ạ...hahaha
em rải mua từ 1k về 200 điểm vẫn đủ tiền , đại ca chơi thì cứ theo :20:
Ố kề sp, mà dạo này hẻo quá, múc tới 1000 là hết tiền... xuống 200 chắc đn đăng xuất khỏi trái đất...huhu

Tuyệt vời luôn anh, thời buổi người người mất đi lãnh thổ mà anh lại mở rộng được cơ ngơi. Kiểu này vài năm nữa, anh thống nhất luôn cái khu mặt tiền 3/2 ấy ạ...hahaha

Ố kề sp, mà dạo này hẻo quá, múc tới 1000 là hết tiền... xuống 200 chắc đn đăng xuất khỏi trái đất...huhu
Múc từ từ thôi =)) vội gì đâu anh. Nay múc 100 cổ, mai 100 cổ =)) múc đủ 100 ngày :15:

Có tin đồn 2 anh bự Deutsche bank với CS dẹo, nếu dẹo thiệt thì không biết bác V với bác Nói Và Làm có ảnh hưởng gì không các bác nhỉ?
Không dẹo đâu anh, lần trước đã sai khi để cho bọn Lehman vỡ rồi. Kiểu gì chẳng có cty mua nợ kiểu VAMC Việt mình. Bơm vốn cho mà tái cơ cấu nếu có vấn đề chứ dại gì.

Back