Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Em chào các a chị VC,hôm nay e còn ít cp lẻ ,e bán hết và sẽ không chứng cháo gì nữa.nói thật chứ với tình hình thế giới như vậy và trong nước chính phủ siết tín dụng thì e nghĩ chả mấy mà Ck về lại 650.e chúc các a chị VC mạnh khỏe và thành công,không phải cắt lỗ như em.
Chúc mừng thầy. May giờ có giao dịch lô lẻ hợp pháp, ko bị công ty CK bắt chẹt 1 sàn như trước nữa :18:

Em chào các a chị VC,hôm nay e còn ít cp lẻ ,e bán hết và sẽ không chứng cháo gì nữa.nói thật chứ với tình hình thế giới như vậy và trong nước chính phủ siết tín dụng thì e nghĩ chả mấy mà Ck về lại 650.e chúc các a chị VC mạnh khỏe và thành công,không phải cắt lỗ như em.
Cắt hay quá Thầy Veri. Trước mắt, tháng 10-11, ta phải đối diện 2 con quạ to, GDP Mẽo thụt lùi 3 quý liên tọi, Lãi suất Mẽo tăng tiếp 0.75% lần thứ tư...
Sợ Kinh...

Long cơ sở không được thì sọc phái sinh chứ thầy :)))

Chúc mừng thầy. May giờ có giao dịch lô lẻ hợp pháp, ko bị công ty CK bắt chẹt 1 sàn như trước nữa :18:
Nhờ ơn Đảng và chính phủ lên cũng khấm khá hơn những năm 2002,không phải chơi Ck kiểu tù mù.nói chung được sống dưới mái nhà xhcn là may mắn lắm rồi anh ơi.lỗ nhiều hay lỗ ít không quan trọng.Quan trọng là giữ dc mạng sống .chiều mai hàng bắt đáy của các a chị về không biết có được xu nào không hay lại cắt tiếp.lần này thế thảm lắm a ơi.chiến tranh thế giới thứ 3 đang rất gần,bùm 1 nhát là đi hết nhân loại.lúc ấy không ai để ý tới Ck nữa đâu a nhé

Lên Pub quẩy sướng hơn lên ngắm bảng chứ sp??? Mới cắt bên Còi xong, có mớ tiền đang định đi quẩy...haizzz

Sập sình sập sình...lên nhạc: Đái ở đâu là đái ở đâu? Hồi bao lâu là hồi bao lâu?
:3D_17::3D_52:
Em ko thích đi pub =))).
E vẫn ôm tiền cố thủ, với làm Nft thôi, chưa có trade nhiều , đợt này chỉ chơi bọn fan token đợi WC.

Em ko thích đi pub =))).
E vẫn ôm tiền cố thủ, với làm Nft thôi, chưa có trade nhiều , đợt này chỉ chơi bọn fan token đợi WC.
Uki sp, vại đn cũng thử rải lệnh bắt đái cùng sp, xem có sống nỗi ko nha? Rải từ 1100 về đến 1000. Sập thì bắt sp bù lỗ nha...ok?

Back