Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Thấy báo Vịt Ngan đăng rầm rầm, cứ Ls tăng 1% thì LN con BvH tăng 10%. Có thật vại ko ta? Sao thấy mông lung vãi...
Để em hóng thêm tứ đại Idols, xem vị thế và khẩu khí họ sao đã?
Mấy công ty BH VN thì cũng đầy 1 bụng cp với trái phiếu cả. Nhiều khi thực tế nó không đẹp như lý thuyết đâu :1:

Thấy báo Vịt Ngan đăng rầm rầm, cứ Ls tăng 1% thì LN con BvH tăng 10%. Có thật vại ko ta? Sao thấy mông lung vãi...
Không có chuyện đó đâu bác.

Mấy công ty BH VN thì cũng đầy 1 bụng cp với trái phiếu cả. Nhiều khi thực tế nó không đẹp như lý thuyết đâu :1:
Dạ anh, cổ thì nắm toàn cổ to đầu, nên chắc cũng đi nạng. Mà em đọc báo chả thấy cái trend nào ngoài em nó. Đành phải bỏ việc, dành thời gian đi hóng idols kiếm kèo...mùa máo đổ. hic

Ảo diệu vậy hả anh :))

Ảo diệu vậy hả anh :))
Như một trò đùa...kkk
Dựa vào dữ liệu năm 2021, VNDirect ước tính, nếu lãi suất tăng 10 điểm cơ bản thì lợi nhuận của các công ty bảo hiểm thuần phi nhân thọ như PVI, MIG, BMI sẽ tăng khoảng 1% và lợi nhuận của Tập đoàn Bảo Việt (BVH) sẽ tăng 5% (80% lợi nhuận của BVH từ nhân thọ/20% từ phi nhân thọ).
https://nguoiquansat.vn/lai-suat-ta...bao-hiem-but-toc-trong-quy-iv-2022-66291.html

Như một trò đùa...kkk
Dựa vào dữ liệu năm 2021, VNDirect ước tính, nếu lãi suất tăng 10 điểm cơ bản thì lợi nhuận của các công ty bảo hiểm thuần phi nhân thọ như PVI, MIG, BMI sẽ tăng khoảng 1% và lợi nhuận của Tập đoàn Bảo Việt (BVH) sẽ tăng 5% (80% lợi nhuận của BVH từ nhân thọ/20% từ phi nhân thọ).
https://nguoiquansat.vn/lai-suat-ta...bao-hiem-but-toc-trong-quy-iv-2022-66291.html
Thôi xem đất quanh vũng tàu sau khi lên TP trực thuộc TW có khả quan ko anh ơi.
Cổ cánh ảo quá

Thôi xem đất quanh vũng tàu sau khi lên TP trực thuộc TW có khả quan ko anh ơi.
Cổ cánh ảo quá
Ặc ặc, đất cát giờ này thì pó tay chịu trói rồi Thầy. Vẫn còn nợ hơn 700 củ trong Bank...sau khi thanh lý được vài lô đất giả nợ tụi noá.
Ko có lãi cũng là may mắn...nhắc tới đất đoạn này là em sợ tái xanh mặt mài.huhu

Ặc ặc, đất cát giờ này thì pó tay chịu trói rồi Thầy. Vẫn còn nợ hơn 700 củ trong Bank...sau khi thanh lý được vài lô đất giả nợ tụi noá.
Ko có lãi cũng là may mắn...nhắc tới đất đoạn này là em sợ tái xanh mặt mài.huhu
Sao báo chí vẫn bảo đất liền thổ ven SG vẫn tăng giá ầm ầm, ảo ma thế, sự thực là dư lào :109:

Sao báo chí vẫn bảo đất liền thổ ven SG vẫn tăng giá ầm ầm, ảo ma thế, sự thực là dư lào :109:
Dạ chắc của mấy anh chiên da, chứ em đón hụt sóng anh ạ. Bị tụi cò nó vặt line lẫn vặt tiền boa, nên đau lắm anh...
Thôi, cứ tích cực mà nghĩ, mình thoát được mớ to là may rồi. Phước ai nấy hưởng ạ... Bao giờ hết sợ thì quai lại sau.

Cũng tùy từng phân lớp anh ạ,
BDS ko như chứng khoán có chỉ số chung như VNindex để đo lường
Có phân khúc giảm sau khi tăng ảo, có phân khúc vẫn ổn.
Giờ này đầu tư gì cũng khó khăn, chỉ là tính sau khi khó khăn qua đi cái gì phục hồi nhanh nhất, tăng giá tốt hơn thôi

Ồ, tứ đại idols đổi vị thế cho nhau... Cặp Trung Lã và Phúc Lê idols đang vểnh râu, run đùi trên mặt páo. A7 và chị tui idols có vẻ trầm tĩnh hơn...haizzz
Đúng là, đạo cao 1 thước, ma lùn đi 1 trượng...haizzz

Em chào các a chị VC,hôm nay e còn ít cp lẻ ,e bán hết và sẽ không chứng cháo gì nữa.nói thật chứ với tình hình thế giới như vậy và trong nước chính phủ siết tín dụng thì e nghĩ chả mấy mà Ck về lại 650.e chúc các a chị VC mạnh khỏe và thành công,không phải cắt lỗ như em.

Back