Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

VHM đặt kế hoạch doanh thu 75.000 tỷ LNST 30.000 tỷ
tỷ lệ LNST/doanh thu 40% là thấp so với trong quá khứ trong khi giá thấp tầng của Vin tăng rất mạnh nên dự là thực tế sẽ cao hơn.
Nếu không thì sang năm lợi nhuận lại to quá, người ta dị nghị :21:

mới đi tý về thấy index vs các cp tàu lượn kinh nhỉ, c2 nghe bảo 2 lần fl 2 lần hồi? :106:
Chúc ace đại thắng
vịt chiên mãi đỉnh :1cool_byebye:

@zug vẫn là thua trên thế thắng anh nhỉ :))) rõ nhất là giọng bà con yếu hẳn.
Vì NAV thậm chí còn giảm hơn hôm qua :1cool_byebye:
Em biết có cao thủ bên chợ (hiếm khi xuất hiện) từ mấy hôm trước dự được thời điểm cầm máu đúng tới 90% nhưng khi nó diễn ra thì chính ổng cũng chán nản với kiểu hồi dã man này.
Liệu có phải đây cũng là 1 chỉ báo đáy không nhỉ, dù nhang giáo chủ vẫn còn đang muốn đưa tiễn anh em thêm 1 chặng đường :105:

Vì NAV thậm chí còn giảm hơn hôm qua :1cool_byebye:
Em biết có cao thủ bên chợ (hiếm khi xuất hiện) từ mấy hôm trước dự được thời điểm cầm máu đúng tới 90% nhưng khi nó diễn ra thì chính ổng cũng chán nản với kiểu hồi dã man này.
Liệu có phải đây cũng là 1 chỉ báo đáy không nhỉ, dù nhang giáo chủ vẫn còn đang muốn đưa tiễn anh em thêm 1 chặng đường :105:
Thế thì chưa phải cao thủ đâu anh, ít ra phải nhìn rõ dc điểm sẽ ít giảm nhưng máu vẫn chảy. Đó chính là lý do đáy nhưng chưa biết làm gì, cũng để xem các cao thủ diễn thế nào mình còn học hỏi :105:

Hôm qua có thầy nào đó nói SZC dấu lãi. Không phải dấu lãi mà do chi phí đền bù tăng lên cho phần diện tích còn lại nhé. Việc nâng tổng mức đầu tư 4K tỷ lên 8K tỷ cũng thể hiện điều đó

Hôm qua có thầy nào đó nói SZC dấu lãi. Không phải dấu lãi mà do chi phí đền bù tăng lên cho phần diện tích còn lại nhé. Việc nâng tổng mức đầu tư 4K tỷ lên 8K tỷ cũng thể hiện điều đó
Đúng.
Vậy 500 anh em đã thấy PHR nó ngon thế nào chưa?:1:
Đấy là SZC nó còn đền bù gần xong rồi đấy, bù trừ với giá đền bù cũ rẻ nên vẫn ok. Còn các dn chưa đền bù thì giá vốn cao cho thuê đất có khi ko có lãi. Trc đây đã có tình trạng đó rồi.

Đúng.
Đấy là SZC nó còn đền bù gần xong rồi đấy, bù trừ với giá đền bù cũ rẻ nên vẫn ok. Còn các dn chưa đền bù thì giá vốn cao cho thuê đất có khi ko có lãi. Trc đây đã có tình trạng đó rồi.
Vote :))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Đúng.
Dạ để mai em múc 65

TT tạm ổn rồi Anh Chim heng, 100% ae bắt đầu qua pha chim heo hết rồi
Đã thật 100% qua chim heo chưa :105:
Thấy bà con vẫn canh múc khí thế lắm :105:
Đùa chứ có thể chục phiên tới đây, BCs VN30 sẽ đỡ giảm hơn Midcap và penny vì.... đã giảm mạnh trước đó 1 thời gian rồi, cũng gần về vùng định giá chiết khấu chấp nhận được :105:

Back