Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Chắc nhà báo search Than nhiệt anh ạ :19:. Than nào mà chẳng là than, hehe
Thế mà bà con cắm đầu cắm cổ tin theo nó mới hài :19:
Anh Long có 1 phòng Supply chain hơi bị hịn đó. Ảnh đã bẩu là bà con cứ nhìn sản lượng SX và bán hàng có ổn không thôi chứ việc giá NVL lên xuống để cán bộ chuyên môn lo :24:

Thế mà bà con cắm đầu cắm cổ tin theo nó mới hài :19:
Anh Long có 1 phòng Supply chain hơi bị hịn đó. Ảnh đã bẩu là bà con cứ nhìn sản lượng SX và bán hàng có ổn không thôi chứ việc giá NVL lên xuống để cán bộ chuyên môn lo :24:
em vưỡn nhớ anh Long trả lời phỏng vấn kêu bên supply chain của anh có em gái 92 làm manager mà thấy nể phục vô bờ :(

Đói thì não mới hoạt động 69.69% dc. HCM SSI đánh thì sẽ có ăn ít nhiều, đánh mà có cảm giác thật sự thì vào FTS :21: trong ngày đều có thể là lên voi hoặc xuống chó dc hết.
Giờ đang chủ yếu là ngủ đông, đói quá làm tý thôi chứ vẫn chờ thêm ợ. Đoạn này out trình em rùi

Giờ đang chủ yếu là ngủ đông, đói quá làm tý thôi chứ vẫn chờ thêm ợ. Đoạn này out trình em rùi
Trước có nói rồi đó anh, phải có củ khoai lang lót bụng đã rồi mới có sức tìm lý tưởng hay bàn lý tưởng, cho bà con T5-10 có tí lãi còm là lại hừng hực khí thế thôi.
Cơ hội có hay ko thì vẫn nằm đó, chỉ có tâm lý thay đổi.

Back