Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Vĩ mô nói là lạm phát tô bánh canh hơn 10% rồi anh:2cool_beated:
dạ em chỉ nhìn vào số liệu chính thống, so sánh với các nước trên thế giới.
Em nghĩ khi mà quỹ đầu tư hay ai đó đầu tư cũng nhìn vào mấy cái số này với 1 nguồn chính thống. Không ai dám nhận là chuyên gia về số liệu để đánh giá số thật hay giả

Em nghĩ khi mà quỹ đầu tư hay ai đó đầu tư cũng nhìn vào mấy cái số này với 1 nguồn chính thống. Không ai dám nhận là chuyên gia về số liệu để đánh giá số thật hay giả
Đùa thôi anh, thực ra số chính em quan tâm thường là thị trường lao động. Nếu 1 nền kinh tế còn đủ sức tạo ra dc việc làm và nhu cầu lao động vẫn cao thì đánh giá ttck tại đó còn chơi dc, tây ta gì cũng thế thôi.

Nhìn cái này nè Thầy, real 100%: Tiền gửi thanh toán của dân ta tăng hơn 1tr tỷ so với quý 1/2021.
Tiếp đến: sư phụ em, dash idol, thiết ca, skynel idol... vẫn phần lớn là tiền. Chế ttn, trong vị thế phòng thủ... vẫn còn mớ margin to đùng.

Nhìn cái này nè Thầy, real 100%: Tiền gửi thanh toán của dân ta tăng hơn 1tr tỷ so với quý 1/2021.
Tiếp đến: sư phụ em, dash idol, thiết ca, skynel idol... vẫn phần lớn là tiền. Chế ttn, trong vị thế phòng thủ... vẫn còn mớ margin to đùng.
Hình như giáo chủ múc 3 bank to nhất Vịt chiên, Bid và Gái cần rồi mà :1:

Back