Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Liệu các a ấy có ma giáo ko nhỉ. Thuyết âm mưu đợt sụt giảm mạnh vừa rồi chính các a ấy short đầu tiên. TA đăng kí bán giải chấp chỉ là dự phòng thôi, chứ ko phải bán c ạ
Nghe thuyết âm mưu còn âm mưu hơn cả thuyết âm mưu mà chủ thể có thể nghĩ ra ấy nhỉ :21::21::21: rồi sao ngủ ngon anh?

Liệu các a ấy có ma giáo ko nhỉ. Thuyết âm mưu đợt sụt giảm mạnh vừa rồi chính các a ấy short đầu tiên. TA đăng kí bán giải chấp chỉ là dự phòng thôi, chứ ko phải bán c ạ
Đúng là TA ko bị giải chấp.

Last edited:
  • Like
Reactions: V79
Nghe thuyết âm mưu còn âm mưu hơn cả thuyết âm mưu mà chủ thể có thể nghĩ ra ấy nhỉ :21::21::21: rồi sao ngủ ngon anh?
E thấy đội ấy ảo lắm. Trông thì có vẻ quân tử. Ông HDC tiền đi vay triển khai dự án còn vất, lại vác đi mua cp quỹ, chơi chiêu tài chính ác quá =))

E thấy đội ấy ảo lắm. Trông thì có vẻ quân tử=))
Sry anh tại tay thường nhanh hơn não nhưng thấy vừa buồn cười vừa khó hiểu nên mới nói thế. Đa số tiếp cận chứng khoán rồi tìm một phương pháp nào đó để giảm biến số khó dự đoán lại, càng ít biến số thì càng sớm có vòng tròn năng lực, đằng này anh thêm biến số thì thấy khoai quá :2cool_burn_joss_stick:

Theo cảm nhận thì đang đè trụ để test cung của nhỏ lẻ nhưng lực bán là rất nhỏ, thường những lúc này sẽ có khoảnh khắc nắm đầu bọn to đầu giật ngược lên, điểm số ko còn quan trọng nữa.
Giờ chỉ trông chờ a @Chán tập hợp...:21:

Theo cảm nhận thì đang đè trụ để test cung của nhỏ lẻ nhưng lực bán là rất nhỏ, thường những lúc này sẽ có khoảnh khắc nắm đầu bọn to đầu giật ngược lên, điểm số ko còn quan trọng nữa.
Mấy khi anh em mình cùng view nhể; :21:
Phím hàng đi anh ôi, dư tiền thiếu ý tưởng :20:

Mấy khi anh em mình cùng view nhể; :21:
Phím hàng đi anh ôi, dư tiền thiếu ý tưởng :20:
Đang buồn sầu sáng giờ anh chưa tìm cp, mọi bữa ăn tô bánh canh cá lóc có 35k, sáng nay thằng kia bảo lên 5k do giá cả lên, trong khi ly cf vẫn giữ giá 18k :20: ngắn hạn tt là có trend đó, bank chứng anh nhưng nhớ bốc đúng con. Cẩn thận các cp tăng trưởng đã phản ánh kỳ vọng quý 2 vào giá.

DJ thì đã xuất hiện thế luỡng cực, cụ thể: Thiên thần công nghệ Cathie Wood hô suy thoái (NAV hiện tụt hơn 60% từ đỉnh), Thiên tài bán khống Micheal Burry thì hô lạm phát đã qua rồi (NAV hiện tụt khoảng 20% từ đình).
Vờ Ni thì cứ múc full và chờ Stars hiện đủ. Hiện tại các Stars vẫn giữ nguyên vị thế, trong khi các chỉ số vĩ mô ngày càng tuơi tốt.

Báo cáo hết ạ Thầy Sky!

Đang buồn sầu sáng giờ anh chưa tìm cp, mọi bữa ăn tô bánh canh cá lóc có 35k, sáng nay thằng kia bảo lên 5k do giá cả lên, trong khi ly cf vẫn giữ giá 18k :20: ngắn hạn tt là có trend đó, bank chứng anh nhưng nhớ bốc đúng con. Cẩn thận các cp tăng trưởng đã phản ánh kỳ vọng quý 2 vào giá.
PIXI ONE,
Đang tìm 1 dòng khác; Dòng điện, VLXD có rồi. Chứng anh cho em cái tên coi

Đang tìm 1 dòng khác; Dòng điện, VLXD có rồi. Chứng anh cho em cái tên coi
Phỏng đoán thôi anh, giờ con nào chả nát như nhau nhưng nếu gọi dc dòng tiền mới thì ctck có liên quan đến quỹ chuyên gọi vốn dc lợi hơn tí.

Back