Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Ko đâu em, cuối tháng 8 này là thời điểm để mua ... và ngay lúc đó nhiều người sẽ lo lắng crash ...-đó là NHẬN THỨC MUỘN.
Hãy cố big bet cho đợt tới, và hold tới mùa Noel sẽ thấy rằng tại sao THÁNG TÁM TIẾT TRỜI THU TRĂNG TRON ta không big bet???
Khái niệm nhận thức muộn HL hiểu hơi sai một chút.
Nhận thức muộn là khi sự việc xảy ra rồi, mình cho rằng mình đã biết trước điều đó.

Dạ anh, suy thoái kinh tế được định ghĩa là khi GDP tăng trưởng âm 2 quý liên tục. Mẽo bị 1 quý rồi, thêm quý nữa là lên đường. DJ em sợ lâu dài về lại 15k, chứ 28-29k thì là ngắn hạn anh ơi.
Cơ mà giống như anh CZ nói vậy: Don’t plan, adapt... Không lên kế hoạch, mà phản ứng với môi trường thôi. Nó đổi ta sẽ đổi theo nó.
Tới lúc quá lớn thì sợ đổi đó anh. Vừa nói chuyện với thằng đệ, cầm 80 tỏi hàng, bán là trào máu mắt nên ko còn nhanh nhạy dc như lúc còn bé nữa. Trò chơi tra tấn tâm lý, đau quá thì tự khắc buông, nó báo đi hơn 20% rồi:1:
Mua ko sai, có lãi nhưng cầm nhiều sẽ tự xuất hiện con nuôi kỳ vọng, lừng khừng nó táng như mấy phiên rồi thì coi như chiếu tướng.

Ko đâu em, cuối tháng 8 này là thời điểm để mua ... và ngay lúc đó nhiều người sẽ lo lắng crash ...-đó là NHẬN THỨC MUỘN.
Hãy cố big bet cho đợt tới, và hold tới mùa Noel sẽ thấy rằng tại sao THÁNG TÁM TIẾT TRỜI THU TRĂNG TRÒN ta không big bet???
GL.!
Dạ anh, anh tả khúc này sao em thấy giống khúc Q2/2020 quá. Sau 2 quý GDP Mẽo âm liên tục, thì Cụ Fed đem Siêu Máy Bơm ra bật công tắc => Thế là vượt qua suy thoái, DJ thăng thiên. Các cụ Sọc Seo đắng hết cả mồm...:21:
Giờ thì em đã rõ, ý nghĩa của câu Tháng Tám Trăng Tròn. Cảm ơn anh HL lần nữa ạ!

Tới lúc quá lớn thì sợ đổi đó anh. Vừa nói chuyện với thằng đệ, cầm 80 tỏi hàng, bán là trào máu mắt nên ko còn nhanh nhạy dc như lúc còn bé nữa. Trò chơi tra tấn tâm lý, đau quá thì tự khắc buông, nó báo đi hơn 20% rồi:1:
Mua ko sai, có lãi nhưng cầm nhiều sẽ tự xuất hiện con nuôi kỳ vọng, lừng khừng nó táng như mấy phiên rồi thì coi như chiếu tướng.
Ok Thầy,
Nhờ Thầy nhắn lại với thằng đệ ấy: Nhỡ bị chiếu tướng, thì ta cho tướng thụt ra khỏi bàn cờ, thế là xong, không lo chiếu bí.
80 tỏi mà allin GAS với BSR thì chờ Oil lên 150 sẽ sướng ngất ngây. Mấy cái kho dầu của TQ đang để trống hoắc trống hươ, Mùa Đông Châu Âu lại sắp đến... :113:

Ok Thầy,
Nhờ Thầy nhắn lại với thằng đệ ấy: Nhỡ bị chiếu tướng, thì ta cho tướng thụt ra khỏi bàn cờ, thế là xong, không lo chiếu bí.
80 tỏi mà allin GAS với BSR thì chờ Oil lên 150 sẽ sướng ngất ngây. Mấy cái kho dầu của TQ đang để trống hoắc trống hươ, Mùa Đông Châu Âu lại sắp đến... :113:
Chính xác 2 mã đó anh :21::21::21:đồng đội bỏ nó nhảy tàu hết rồi, em bảo chơi khô máu đi, cùng lắm ae nương tựa. Cách đánh của nó giống anh HL lắm, nên từ mấy năm trước em đã bảo vợ em là "lên voi xuống chó mà ko chết hẳn thì ý trời là sẽ có lúc nó sẽ lên voi", nhân bảo còn hơn thần.

Chính xác 2 mã đó anh :21::21::21:đồng đội bỏ nó nhảy tàu hết rồi, em bảo chơi khô máu đi, cùng lắm ae nương tựa.
Thầy thấy ko, em luôn ghi nhớ những gì Thầy phím, tới lúc nào nó đẹp là em sẽ mang ra đập bàn.
Đồng đội bỏ nó chay đi đâu vậy Thầy, để em ghi lại, rồi ngồi soi chiếu...

Thầy thấy ko, em luôn ghi nhớ những gì Thầy phím, tới lúc nào nó đẹp là em sẽ mang ra đập bàn.
Đồng đội bỏ nó chay đi đâu vậy Thầy, để em ghi lại, rồi ngồi soi chiếu...
Bộ ba bất đối xứng anh, nó chỉ là thằng ở giữa thôi :21::21::21: còn 1 thằng nữa siêu giỏi luôn tìm dc siêu cp nhưng ăn non đi về, 1 thằng thì nghe tai phải chơi dc, nghe tai trái phím hàng rồi máu liều.

Bộ ba bất đối xứng anh, nó chỉ là thằng ở giữa thôi :21::21::21: còn 1 thằng nữa siêu giỏi luôn tìm dc siêu cp nhưng ăn non đi về, 1 thằng thì nghe tai phải chơi dc, nghe tai trái phím hàng rồi máu liều.
Úi nhột vãi, cái thằng cuối sao nó giống mình đến lạ. Lúc TT đóng cửa thì mình rất chắc chắn về hành động ngày mai, nhưng khi TT mở cửa thì mình lại không biết làm gì, cứ bị lắc lư khi nhìn xanh đỏ.
=> 2 thằng đầu tiên thì tuyệt vời. Thầy kêu tụi nó iu nhau đi, rồi bỏ rơi thằng thứ 3 qua chơi cùng em. Bài toán Bất Đối Xứng đã được giải quyết

Úi nhột vãi, cái thằng cuối sao nó giống mình đến lạ. Lúc TT đóng cửa thì mình rất chắc chắn về hành động ngày mai, nhưng khi TT mở cửa thì mình lại không biết làm gì, cứ bị lắc lư khi nhìn xanh đỏ.
=> 2 thằng đầu tiên thì tuyệt vời. Thầy kêu tụi nó iu nhau đi, rồi bỏ rơi thằng thứ 3 qua chơi cùng em. Bài toán Bất Đối Xứng đã được giải quyết
2 thằng đầu đều cưới vợ trẻ nha anh, cách 9,10 năm :9cool_sweet_kiss:

Back