Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Tiêu chuẩn nào được trở thành siêu cổ vậy Thầy, để mình cũng tìm giúp một tay. Đu đưa T nhoáy mệt vãi, thà allin rồi quên, năm sau vô acc, thấy x20 lần như DGC... sướng hơn.
Anh thấy nên để ý kháng cự 4088-4100 của S&P500 đầu tháng 7(1-5/7)nếu ko qua thì ta out đợi THÁNG TÁM TIẾT TRỜI THU TRĂNG TRÒN(-kịch bản này xác xuất 80%.)vào múc lại để T100.

Tiêu chuẩn nào được trở thành siêu cổ vậy Thầy, để mình cũng tìm giúp một tay. Đu đưa T nhoáy mệt vãi, thà allin rồi quên, năm sau vô acc, thấy x20 lần như DGC... sướng hơn.
Như em nói đó, anh có lãi lận lưng nhưng đừng lận bụng, anh muốn làm j cũng đc cũng đúng. Ko có thì chỉ là lý tưởng thôi.
Siêu cp sẽ xuất hiện để ko lead tt thì cả tt cũng nhìn vào. HPG cũng có thể nếu giá than cốc 2 đỉnh phi xuống.

Người ta đi chợ nó nhàn nhã thong dong chứ có phải đi ăn cắp đâu mà mệt :21:
Ví dụ VHM bán hạ giá quá 2% thì mua, cuối phiên ATC muốn khớp bao nhiêu thì khớp
Các mã khác cũng vậy, giữ nguyên hàng ôm chứ.

Như em nói đó, anh có lãi lận lưng nhưng đừng lận bụng, anh muốn làm j cũng đc cũng đúng. Ko có thì chỉ là lý tưởng thôi.
Siêu cp sẽ xuất hiện để ko lead tt thì cả tt cũng nhìn vào. HPG cũng có thể nếu giá than cốc 2 đỉnh phi xuống.
Trước khi về lại chợ chứng, mình xác định kế hoạch rõ ràng là DCA mỗi con VIC, vì trong 05 năm tới ko ai có tiềm năng thành siu cổ tăng trưởng vĩnh hằng như em nó. Lạc trôi một hồi, tự nhiên dính vô ông HPG đặc tính chu kỳ, bên kia sườn dốc...hic.
Người ta đi chợ nó nhàn nhã thong dong chứ có phải đi ăn cắp đâu mà mệt :21:
Ví dụ VHM bán hạ giá quá 2% thì mua, cuối phiên ATC muốn khớp bao nhiêu thì khớp
Các mã khác cũng vậy, giữ nguyên hàng ôm chứ.
Dạ Chế, thú thật là em ko quen. Qua ăn xong T nhoáy. Nay lại băn khoăn ko biết làm gì. Vào trước hay ra trước rồi vào lại ạ...
Thôi chắc e ko bắt chước Idol được dài lâu, kẻo die soon thì khộ.
Phải đặt mình vào vị trí của Idol, mới cảm nhận được bản lĩnh và skill của họ đỉnh cao ra sao. Ở ngoài nhìn thì ko thể hiểu thấu...

@Chán lâu rồi ko tranh luận a, càng ngày càng hiền :)))) vì thấy quan điểm ko có ý nghĩa trong tranh luận. Dùng quan điểm kiếm tiền chứ dùng tiền thể hiện quan điểm để các a tỷ làm.
Đúng rồi Thầy, mình giờ chỉ tung hô và học hỏi quan điểm của Idol thôi. Tranh luận thì để cho các tài năng khác, việc của mình là kiếm bánh mì và cafe, cuộc sống thế là vui. Đúng sai ko qan tọng, no đói qan tọng hơn nhiều. Lý thuyết với cả Chiến thuật... đều màu xám như Thiết ca đã từng sẻ chia.

Thấy cafe đăng sắp sốt gạo.
Có khi nào lại đánh LTG không?
Tư duy đám đông nó đơn giản thô thiển thế thôi :21:
LTG năm nay làm ăn ngon mà chị.
Mà tăng giá gạo sẽ có. Câu chuyện lương thực, phân bón là câu chuyện 2,3 năm tới nữa chứ không chỉ năm nay.
Thế là tạo view trung hạn rồi

Back