Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Nước ngoài ko biết, còn ở TTCKVN thì ko có cổ phiếu tự nhiên tăng giá, chỉ có lái là chân ái.
Đầu tư, đầu cơ gì thì cũng phải đợi lái kéo mới có ăn.
Nếu không có ý định gì đặc biệt thì làm sao mà phải niêm yết với kéo giá lên ạ.
Đóng cửa tôi ăn trọn một mình có phải sướng hơn không ạ.

VC xóm nhỏ chả ma lái nào vào đâu anh ei; A chat tiếng việt đi cho dễ :109:
Nếu kỳ này tôi cắt lỗ tiếp, tôi sẽ bắt đền Thầy.
Tôi nói với Thầy Sky: Tôi nghĩ L14 sẽ là siêu cổ phiếu trong chu kỳ tiếp theo.
Nghiệm chứng: Nếu L14 x2 x3 từ đây thì zum này ko có Lái đọc. Ngược lại thì Lái có tầu ngầm...

Nếu kỳ này tôi cắt lỗ tiếp, tôi sẽ bắt đền Thầy.
Tôi nói với Thầy Sky: Tôi nghĩ L14 sẽ là siêu cổ phiếu trong chu kỳ tiếp theo.
Nghiệm chứng: Nếu L14 x2 x3 từ đây thì zum này ko có Lái đọc. Ngược lại thì Lái có tầu ngầm...
Anh 7 sẽ học theo anh Huyền mỗi công nhân đều là tỷ phú ợ, chúc anh thành công :113:

Nếu không có ý định gì đặc biệt thì làm sao mà phải niêm yết với kéo giá lên ạ.
Đóng cửa tôi ăn trọn một mình có phải sướng hơn không ạ.
DNNN cổ phần hóa bắt buộc phải niêm yết.
Còn DN tư nhân thì mỗi DN có mục đích khác nhau tùy theo tầm và tâm của lãnh đạo DN. Có DN mục đích làm sân chơi cho chủ DN tạo sóng lùa gà, có DN thì nhằm mục đích huy động vốn cho mục tiêu trung hài hạn để nâng tầm DN vân vân và mây mây...

Anh 7 sẽ học theo anh Huyền mỗi công nhân đều là tỷ phú ợ, chúc anh thành công :113:
Không phải là A7 muốn cho mọi người thành tỷ phú. A7 sẽ dùng L14 để minh chứng cho tầm nhìn vĩ đại của mình, đây là bằng chứng thép nếu có phiên toà nào đó diễn ra...
Đại khái cũng như Eloon Mút, ai kiện tao làm giá Chó còi, tao sẽ show Tesla ra làm bằng chứng. Trên toà chỉ nói chứng cứ, không nói lí lẽ...:1:
Ps: Chưa kể tiền tụi mầy vào túi tao dzồi, lấy đâu tiền nữa mà đấu Luật sư với tao... mời chiến.

DNNN cổ phần hóa bắt buộc phải niêm yết.
Còn DN tư nhân thì mỗi DN có mục đích khác nhau tùy theo tầm và tâm của lãnh đạo DN. Có DN mục đích làm sân chơi cho chủ DN tạo sóng lùa gà, có DN thì nhằm mục đích huy động vốn cho mục tiêu trung hài hạn để nâng tầm DN vân vân và mây mây...
Từ giờ cơ bản hay kỹ thuật vất hết chị nhé! Phải học môn mới là mẹo cờ bạc.:24::24::24:

Idol sờ tai nào thì mĩnh cũng học xào sờ tai nấy...
Mua 20.65 bán 21.95... khú khú... khoảng cách an toàn với Idol lại được nới rộng dzồi... Mai canh T nhoáy tiếp thoai, cảm ơn chị @TTN ạ!

Từ giờ cơ bản hay kỹ thuật vất hết chị nhé! Phải học môn mới là mẹo cờ bạc.:24::24::24:
Mình ko có năng khiếu cờ bạc nên môn đó cũng bỏ.
Giống như gã thợ săn chỉ ngắm bắn một con trong đàn mà gã tin rằng có nhiều khả năng bắn trúng nhất, chế cũng chỉ tập trung mua bán ở một vài cp mà chế tin tưởng. Xuống chế mua, đi ngang chế trading giảm giá vốn, tăng thì chế chờ chốt lãi :10:

Last edited:
Giống như gã thợ săn chỉ ngắm bắn một con trong đàn mà gã tin rằng có nhiều khả năng bắn trúng nhất, chế cũng chỉ tập trung mua bán ở một vài cp mà chế tin tưởng. Xuống chế mua, đi ngang chế trading giảm giá vốn, tăng thì chế chờ chốt lãi :10:
Tăng quá chế tưởng tăng tiếp nên chế ko bán.

Mấy con nào vậy chế :)).

Back