Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

10 năm lang thang các diễn đàn chợ chứng, có một nhân vật mà mình chỉ đọc một ít cmts thôi nhưng đánh giá là tài năng hiếm có, có thể nói là No1 luôn, đó là nick @ngotanh. Hôm qua vào pic CII thấy có người nói NAV của bạn ấy đã vượt đỉnh.
E thấy cụ S400 trên F319 hay hơn

Sent from my iPhone using Tapatalk

Vậy là vượt đỉnh là vượt lúc nào chị; CII 6x về 3x thì DGC cũng ko thể cứu lại nổi
Chị ko theo dõi nhưng bạn đấy dùng margin với lại thành tích ra vào chuẩn nên khả năng vượt đỉnh là có. Hơn nữa bạn đó công khai mua bán, tài khoản nên chị nghĩ thông tin vượt đỉnh là có thể tin được.

Cái kiểu margin bạt mạng ấy tuy giỏi nhưng mình cũng ko đánh giá quá cao. Mình biết mấy tay chơi MG 1-9 đã từng nhân rất nhiều lần và về máng lợn rồi :1:
Nhưng thị trường sập khủng như vậy mà NAV vẫn vượt đỉnh và gấp vài chục lần trong 2 năm thì mới là tài năng đấy.

Chuẩn anh

Sent from my iPhone using Tapatalk
Bạn ấy cũng gặp tất cả mọi vấn đề như mọi người, cổ phiếu bạn ấy từng mua cũng giảm 75% từ đỉnh, đợt sập này của VNI cũng thuộc diện kinh hoàng nhưng chiến thuật của bạn ấy vẫn giúp NAV tăng được tức là không phải chỉ là may mắn hay liều mà là tài.
Từ 1.4 tỷ lên vài chục tỷ trong 2 năm và giữ được qua sóng xuống thì không tài gọi là gì????:21:

Bạn ấy cũng gặp tất cả mọi vấn đề như mọi người, cổ phiếu bạn ấy từng mua cũng giảm 75% từ đỉnh, đợt sập này của VNI cũng thuộc diện kinh hoàng nhưng chiến thuật của bạn ấy vẫn giúp NAV tăng được tức là không phải chỉ là may mắn hay liều mà là tài.
Từ 1.4 tỷ lên vài chục tỷ trong 2 năm và giữ được qua sóng xuống thì không tài gọi là gì????:21:
Giữ đc thành quả trong 2 năm vừa rồi đã là giỏi rồi chị :113:

Lúc nông nhàn thế này có tự truyện như thế cũng đáng mò vào tìm hiểu người thành công đi con đường như thế nào chế nhỉ!

Thế mà hàng ngon szl của e chưa x được lần nào. Huhu. À mà từ 2012 đến nay tính ra szl cũng x10 lần chưa gồm cổ tức đó chứ. Cũng ko tệ nhỉ
zl trước đợt sập covid 2020 e nhớ vốn hóa ~ 400 tỷ, mỗi năm chia tiền đâu đó 10% / vốn hóa :106:
2 năm bùng nổ vừa rồi tăng ko bằng ai nhưng ko sập, tiệt dời :3cool_adore:

Mò cũng ko đc gì đâu anh =)), em chưa thấy ai học theo mà giàu theo đc cả he he.
Đúng. Chị phục bạn ấy tài nhưng lại không phù hợp với mình nên ko có ý định học theo.
Những người vì thấy bạn ấy thành công mà follow thì về cơ bản sẽ là những hòn đá lát đường cho bạn ấy đi :21:

Back