Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Rác hay ko nó nằm ở rủi ro hệ thống (thể chế, luật lá, năng lực quản lý, quản trị... )
Nhìn những gì đang diễn ra thì thày cũng hiểu rủi ro nó ít hay nhìu rùi mà
Cũng ko phải ngẫu nhiên mà mãi ko đc nâng hạng
E phận mỏng, ko dám lạm bàn
Thôi thì qua room vĩ mô hóng các đại ca bình loạn vại [emoji3525]

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Pó tay chấm cơm rồi Thầy...
Vĩ mô học đang được vài kinh tế gia kiến nghị chuyển vào Khoa Huyền Bí, và loại bỏ khỏi bộ môn bắt buộc cho các sinh viên khoa Kinh Tế.
Thầy đi hóng các kinh tế gia từng đoạt giải Nobel (Krugman chằng hạn...), họ bàn về lý thuyết thì giỏi chứ oánh chứng thì cũng xanh cỏ đỏ ngực như ACE nhà VC hoặc F247 mà thôi.
Túm lại, Thầy cố nghĩ ra cái gì đó để khen đê. Thầy cứ chê miết thì khác nào thổi nến tắt nhím, khiến bóng tôi bao trùm... Ngoài kia, trời lại đang mưa. Em sợ càng thêm sợ...hic

Pó tay chấm cơm rồi Thầy...
Vĩ mô học đang được vài kinh tế gia kiến nghị chuyển vào Khoa Huyền Bí, và loại bỏ khỏi bộ môn bắt buộc cho các sinh viên khoa Kinh Tế.
Thầy đi hóng các kinh tế gia từng đoạt giải Nobel (Krugman chằng hạn...), họ bàn về lý thuyết thì giỏi chứ oánh chứng thì cũng xanh cỏ đỏ ngực như ACE nhà VC hoặc F247 mà thôi.
Túm lại, Thầy cố nghĩ ra cái gì đó để khen đê. Thầy cứ chê miết thì khác nào thổi nến tắt nhím, khiến bóng tôi bao trùm... Ngoài kia, trời lại đang mưa. Em sợ càng thêm sợ...hic
Chắc thày hiểu nhầm ý e rùi, e đang nói cái ý thày Dash thắc mắc sao Nở đi nhìu hớn Mẽo á.
Chứ đoạn này thì cá nhân e thấy giá cũng mềm rùi [emoji16]

Chắc thày hiểu nhầm ý e rùi, e đang nói cái ý thày Dash thắc mắc sao Nở đi nhìu hớn Mẽo á.
Chứ đoạn này thì cá nhân e thấy giá cũng mềm rùi [emoji16]

Cảm ơn Thầy nhé, thêm một người bạn là bớt một kẻ thù. Em tìm gấu ba lu để xin kết bạn. Mong TT ngày một tươi đẹp hơn ạ. Chứ thế này mãi, đau quá.... Á....á....á

Chứ đoạn này thì cá nhân e thấy giá cũng mềm rùi

Ko phải đi nhìu hơn mà là lấy thị trường xấu nhất mark theo. Ít nhất là trong giai đoạn suy giảm này.
liếc sang bít còi hắn còn bounce (vốn hóa hơn 9 triệu tỷ); trong khi ttckvn ta vốn hóa có hơn 6 trịu mà hồi ko nỗi :21:

Anh Em có vẻ bi quan nhỉ? Sáng DCM 43 mình ko bán lại bán 41 có sao đâu. Càng xuống càng nhiều cơ hội. Chủ yếu quản trị tốt danh mục là Ok.
Chuẩn đại ca. Em thấy xuống sâu lại là cơ hội vàng 1 lần nữa sau covid. Hiện giờ đang phản ánh vào giá các rủi ro tương lai, trong ngắn hạn nếu thái quá tạo ra mức chiết khấu sâu thì món hời quá tốt

Chuẩn đại ca. Em thấy xuống sâu lại là cơ hội vàng 1 lần nữa sau covid. Hiện giờ đang phản ánh vào giá các rủi ro tương lai, trong ngắn hạn nếu thái quá tạo ra mức chiết khấu sâu thì món hời quá tốt
Em thấy trần sàn liên tọi thì các tay to vần cho NĐT cá nhân ói máu, chắc đảo danh mục. Vậy TT bất ổn dao động quanh đây thôi, chắc mất một thời gian cho đại cục hòm hòm đã

Tam anh idols: nhất Trung Lã, nhị Phúc Lê, bị hôn mê lại là A7... Chứng trường vốn dĩ khắc nghiệt, người bị chửi nhiều chưa chắc là người mất mát, người được sùng vái tung hô chưa chắc đã huy hoàng.
Ánh nến cuối cùng liệu có bị thổi tắt, cục diện hiện nay liệu có thể xoay ngược lại không? Hồi hộp...ngóng trông.:20:

Tam anh idols: nhất Trung Lã, nhị Phúc Lê, bị hôn mê lại là A7... Chứng trường vốn dĩ khắc nghiệt, người bị chửi nhiều chưa chắc là người mất mát, người được sùng vái tung hô chưa chắc đã huy hoàng.
Ánh nến cuối cùng liệu có bị thổi tắt, cục diện hiện nay liệu có thể xoay ngược lại không? Hồi hộp...ngóng trông.:20:
A7 chắc là người bị chửi nhiều nhất :1:

VNI tuy mới giảm có 22.87% so với đỉnh nhưng từng cổ phiếu riêng lẻ thì giảm mạnh quá.
T3: 2k DIG của mình bay 10k/cp.
Cái khó là ko dám DCA với một cổ phiếu như vậy :105:
Em tưởng là món DCA chỉ dành cho Vua Chúa... Lính lác cũng DCA được ạ...tâm lý người chơi chắc thuộc hàng đỉnh chóp...hihi
Chúc Chế một ngày buôn bán thuận lợi, tiền lời ngập tràn luôn nè!

Anh Vũ HSG chơi khiếp thật... Ép dầu ép mỡ ai nỡ ép cổ đông...
Sao ko như anh Long, không bao giờ pán cổ???:21:
Anh Long Ko bán cổ cũng tèo, anh Phật tử bán cổ lại càng tèo :21:
Xét ra thì cty chỉ nhăm nhăm đầu cơ NVL như anh Vũ thì còn thê thảm nhiều. Ít ra anh Long còn làm được từ thượng nguồn và ko có tiền án bán chui mà DCA khi cần :24:

Xét ra thì cty chỉ nhăm nhăm đầu cơ NVL như anh Vũ thì còn thê thảm nhiều. Ít ra anh Long còn làm được từ thượng nguồn và ko có tiền án bán chui mà DCA khi cần :24:
Dạ anh, 03 năm nữa Anh Long mới tới chu kỳ tàn phai... Thép chết thì ảnh là người chết cuối cùng...kkk

hic ớn thậc, e ko chạy 20 thì mất xác, ko nghĩ xuống tận 14 :111:

Back