Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Cách đây hơn 8 tháng cầm trong tay toàn tiền bảo bao giờ mới có giá này mà mua. Giờ múc hết tiền rồi mà vẫn thấy giảm nữa anh ạ. Chắc sắp đổi đời, từ SH xuống "căng hải".
Nay bắt nốt những giọt vốn cuối cùng vào bank =)))
Giai đoạn đầu của đao chén thì còn có vài dòng có câu chuyện để chơi, chứ giờ thì rút nghỉ cho khoẻ chứ thầy @xBuu

y bài luôn... khi giảm nở mark theo index tồi tệ nhất, năm ni chắc đoạt giải no1 index từ dưới lên dồi:2cool_burn_joss_stick:

y bài luôn... khi giảm nở mark theo index tồi tệ nhất, năm ni chắc đoạt giải no1 index từ dưới lên dồi:2cool_burn_joss_stick:
Tính rổ CK toàn cầu thì VN mình cũng chẳng khác hàng rác mấy đâu anh. Cứ như hàng nhà a QC ấy, có chuyện là phải tranh sàn trước đã [emoji1787]

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Tính rổ CK toàn cầu thì VN mình cũng chẳng khác hàng rác mấy đâu anh. Cứ như hàng nhà a QC ấy, có chuyện là phải tranh sàn trước đã [emoji1787]

Ặc ặc... VN là ngôi sao đang lên trên trường đua quốc tế, chứ sao lại so là hàng rác ợ Thầy? Em đi đọc báo Tây thấy tụi nó ca ngợi quá chời mà ta? "10 năm tới, ai bán dưới mốc 1k2 đều phải Trết..." đại khái thế!
Nếu được, nhờ Thầy so VN như hàng của A7 idol thì có vẻ hợp lý...hơn. Nỗi lòng của một kẻ kẹp pơ, mong Thầy soi chiếu lại...hic

Ặc ặc... VN là ngôi sao đang lên trên trường đua quốc tế, chứ sao lại so là hàng rác ợ Thầy? Em đi đọc báo Tây thấy tụi nó ca ngợi quá chời mà ta? "10 năm tới, ai bán dưới mốc 1k2 đều phải Trết..." đại khái thế!
Nếu được, nhờ Thầy so VN như hàng của A7 idol thì có vẻ hợp lý...hơn. Nỗi lòng của một kẻ kẹp pơ, mong Thầy soi chiếu lại...hic
Rác hay ko nó nằm ở rủi ro hệ thống (thể chế, luật lá, năng lực quản lý, quản trị... )
Nhìn những gì đang diễn ra thì thày cũng hiểu rủi ro nó ít hay nhìu rùi mà
Cũng ko phải ngẫu nhiên mà mãi ko đc nâng hạng
E phận mỏng, ko dám lạm bàn
Thôi thì qua room vĩ mô hóng các đại ca bình loạn vại [emoji3525]

Back