Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Có tin đồn như thế thật đấy. Nhưng chế thấy tào lao. BCTC vẫn tài chính đẹp thế, chưa thèm bán bớt tài sản để cơ cấu thì tèo thế nào đc.
Em có biết mô tê gì về Cơ Bản với Tin Tức đâu mà bàn Chế ơi, phần này thì em hóng Chế ạ.
Em chỉ thấy Giáo Chủ cắm nhang thì em khen thôi. Mà sao chưa thấy ổng cắm cho anh Long một nhát chí mạng, lẽ nào ổng cũng bị người iu phụ tình...nên đâm ra ... Rang rang ríu ríu...kkk

Em có biết mô tê gì về Cơ Bản với Tin Tức đâu mà bàn Chế ơi, phần này thì em hóng Chế ạ.
Em chỉ thấy Giáo Chủ cắm nhang thì em khen thôi. Mà sao chưa thấy ổng cắm cho anh Long một nhát chí mạng, lẽ nào ổng cũng bị người iu phụ tình...nên đâm ra ... Rang rang ríu ríu...kkk
Có lẽ thế thật :21::24::24:
Giáo chu cho 1 xe nhang to loại hảo hạng đến nhà anh Long đi thôi :24:

Có lẽ thế thật :21::24::24:
Giáo chu cho 1 xe nhang to loại hảo hạng đến nhà anh Long đi thôi :24:
Dạ anh, ít ra phải cũng có vào câu kiểu:
Ê lêu lêu các cụ tay toàn lông, đánh chứng mà ko chịu đọc sách, cứ phân tách giá chị rồi cho là giá rẻ...mua đáy hôm nay là đỉnh ngày mai...
Ahihi

có cắm j đâu a, icwt thôi
đoạn th4 vhm từ 75 về 57, e cứ bảo vin hòm (sry tếu táo chút); chart xấu như ma cấu mà vẫn hồi cả khúc :1cool_byebye:
Along thì bữa h nói dồi, 130k vốn hóa, lãi 15k thì fair ròi, hẹo nữa tử thủ ủ ủ ủ :2cool_after_boom:

đoạn th4 vhm từ 75 về 57, e cứ bảo vin hòm (sry tếu táo chút); chart xấu như ma cấu mà vẫn hồi cả khúc :1cool_byebye:
Along thì bữa h nói dồi, 130k vốn hóa, lãi 15k thì fair ròi, hẹo nữa tử thủ ủ ủ ủ :2cool_after_boom:
Quan điểm cứng phết nhờ...
Em xin ghi nhận, về 20 em làm thêm lô nữa ủng hộ quan điểm tử thù của Giáo chủ nhé!

Vốn hóa hôm nay còn có 1 trăm hai mươi K thôi, sắp tới về 1 trăm K cho chẵn thì sao :21:

Quan điểm cứng phết nhờ...
Em xin ghi nhận, về 20 em làm thêm lô nữa ủng hộ quan điểm tử thù của Giáo chủ nhé!
ơ nô nô, khi nào ngưng rơi sw đã a ơi
viu e thì nhóm điện phân lượng đã giương hết cỡ rồi; nhóm này nguy cơ cao :2cool_burn_joss_stick:
Vốn hóa hôm nay còn có 1 trăm hai mươi K thôi, sắp tới về 1 trăm K cho chắn thì sao :21:
dưới mệnh là cơ hội 10 năm a ợ :1cool_look_down:

Vốn hóa hôm nay còn có 1 trăm hai mươi K thôi, sắp tới về 1 trăm K cho chắn thì sao :21:
Ặc ặc, anh cho cây nhang vĩ đại thế ạ. Về đến 18 là em sạch tiền dca luôn rồi... Hic
Tuy lỗ nhưng em vẫn tự hào, tự tin, ngủ ngon giấc... vì em có giá vốn rẻ hơn Chị em. Ahihi
Ps: Loại trừ trường hợp bà Chị cưa cắt T+ thì em mới bất an thôi ạ! Chiêu này hơi bị lợi hại...

Ặc ặc, anh cho cây nhang vĩ đại thế ạ. Về đến 18 là em sạch tiền dca luôn rồi... Hic
Tuy lỗ nhưng em vẫn tự hào, tự tin, ngủ ngon giấc... vì em có giá vốn rẻ hơn Chị em. Ahihi
Ps: Loại trừ trường hợp bà Chị cưa cắt T+ thì em mới bất an thôi ạ! Chiêu này hơi bị lợi hại...
Chị em mới nhắn tin cho anh là đang đưa bọn trẻ đi ăn beefsteak cho nó Bullish, lát về trả lời sau :24::24::24:

ơ nô nô, khi nào ngưng rơi sw đã a ơi
viu e thì nhóm điện phân lượng đã giương hết cỡ rồi; nhóm này nguy cơ cao :2cool_burn_joss_stick:

dưới mệnh là cơ hội 10 năm a ợ :1cool_look_down:
Thua, em bỏ Chart lâu rồi nên up down sw chỉ là chém ró buôn dưa...hic
Lâu lâu ngó chart qua để biết mà bình luận với ACE cho dzui.

Chị em mới nhắn tin cho anh là đang đưa bọn trẻ đi ăn beefsteak cho nó Bullish, lát về trả lời sau :24::24::24:
Dạ anh, chém ró sáng giờ mà chả khớp tí cổ nào. Chắc em làm lệnh Market rồi đi ăn Bít Tết cho nó có năng lượng tích cực ạ. Đầu tư đầu toi toàn lõm, lõm trên nhiều mặt trận...nao lòng thật anh ơi!

Nhang anh @chim_non cắm cũng ko kém phần Giáo chủ...kkk
nìm tin sụp đổ:2cool_burn_joss_stick:

---
trừ vài kols, chưa ctck nào chính thức dự index cuối năm <1200:2cool_after_boom:

Back