Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Lúc đó đa số cổ phiếu khác giá trên trời, mình lại đang thắng lớn nên muốn đầu tư mạo hiểm tý. Giờ nhiều cổ phiếu đang rẻ quá thì xe điện lại chờ mua sau nhỉ?
Case xe điện ko hẳn đã thất bại vì nếu ko mua xe điện mà bập vào HPG 30 còn mất mát nhiều hơn :19:
Giá tăng giảm với em nó ko qan tọng mấy Chế ơi, em bị cái bệnh iu người làm mình thấy đau khổ hay sao ấy. Càng khổ cực càng vui vui...hic hic

Đội đánh VIC và VHM rất nhân đạo, luôn tạo cho và con trading trong phiên để giảm giá vốn đấy chứ.
Dạ Chế, em cũng thấy vậy, mà em ko quen trading nên ko tận dụng được. Em đợi nó về lại 74-75 thì cover thôi. Chắc là ông chời ổng muốn em bị ăn hành tiếp, nên ổng kêu thằng chỉnh nhạc lên bài...hic
Cảm ơn Chế đã tâm sự cùng em những lúc thế này ạ!

Tưởng các anh thế chấp nên phải cố giữ giá làm nộm, đến lúc ko giữ được nữa thì lại buông :10:
Đúng anh, em cũng nghĩ chiu này là chiu bất đắc kỳ tử.
Chơi với 2 anh tỉ giàu nhất sàn, một anh cho đi ngang, một anh cho cắm mặt... Mà sao vẫn cứ mãi chung tình.
Cảm xúc đôi lúc là bạn, đôi lúc lại là kẻ thù... nó đưa ta từ vực này sang vực khác. :17:

Đỉnh lạm phát là đáy chứng khoán. VLXD giảm mà chưa thấy mấy con xây dựng, đầu tư công quay trở lại đường pits
https://ndh.vn/kim-loai/gia-thep-trong-nuoc-tiep-tuc-giam-den-hon-500-000-dong-tan-1318141.html
Đỉnh lạm phát là nói đến các nước Đế Quốc, chứ Vịt Ngan với Chị Na thì e là ko cần nhắc đến lạm phát Thầy ơi.
Thầy cứ đọc các bài nghiên cứu của các vị Kinh Tế Trưởng sẽ thấy rõ...lí do ví sao trục Ngan-Na là trục hứng được dòng tiền khổng lồ chảy vào trong 10 năm tiếp theo.

Back