Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Vâng, em cũng có 1 ít HDC, xem xét nội tại DN ổn hơn DIG nhiều cũng ẳng luôn rồi à. Đến khộ:20::20:
Ko sao đâu.
Có khi đằng nào cũng bị bán tháo về vùng này rồi, lái tiện đạp luôn để ăn hàng giá rẻ rồi mới đánh lên.
Bình tĩnh sẽ có cách xử lý. Dù sao cũng giảm gần 70% rồi. Kịch kim là giảm 80% thôi.

Buồn ngẩn buồn ngơ... Chán ơi là Chán.
Càng chơi càng không thể hiểu được vì sao TT nó lại tăng/giảm. Full mẹc thì dính đỉnh, bỏ chứng thì trúng đáy. Đen vẫn hoàn đen.
@Rai2705 chúc mừng Thầy đã kiên định giữ hàng.

Ko sao đâu.
Có khi đằng nào cũng bị bán tháo về vùng này rồi, lái tiện đạp luôn để ăn hàng giá rẻ rồi mới đánh lên.
Bình tĩnh sẽ có cách xử lý. Dù sao cũng giảm gần 70% rồi. Kịch kim là giảm 80% thôi.
Về vùng 30-40 lại thơm phức mà, tiện thể làm quả phân kỳ nữa cho đẹp :21:

Buồn ngẩn buồn ngơ... Chán ơi là Chán.
Càng chơi càng không thể hiểu được vì sao TT nó lại tăng/giảm. Full mẹc thì dính đỉnh, bỏ chứng thì trúng đáy. Đen vẫn hoàn đen.
@Rai2705 chúc mừng Thầy đã kiên định giữ hàng.
Em kiên định từ cup đến gần xong cái handle của FPT rồi :106:em thề 3 tháng gần như ngoài tức thì ko dc gì:2cool_burn_joss_stick:

Em kiên định từ cup đến gần xong cái handle của FPT rồi :106:em thề 3 tháng gần như ngoài tức thì ko dc gì:2cool_burn_joss_stick:
Thôi Thầy đừng trêu mình nữa, TT nó vật mình vậy là đủ đau lòng lắm rồi. Cảm thấy có lỗi với Thầy Rái Tai quá, nên cồm tạ tội với ổng thôi (hôm qua ổng kêu giải cứu mà mình ngó lơ, ăn bánh với ún trà xanh, cười khanh khách... nay khóc rồi).

Thôi Thầy đừng trêu mình nữa, TT nó vật mình vậy là đủ đau lòng lắm rồi. Cảm thấy có lỗi với Thầy Rái Tai quá, nên cồm tạ tội với ổng thôi (hôm qua ổng kêu giải cứu mà mình ngó lơ, ăn bánh với ún trà xanh, cười khanh khách... nay khóc rồi).
Em cứ trêu hoa ghẹo bướm thì ngon mà cứ chung tình là ra Văn Điển:20:

Em có nói vs 1 VCer cách đây đâu 2,3 hôm ANV MIG GEG PC1 tăng mà ko dám mua vì nhát, đến em mà còn nhát thì tt nó còn sợ ướt quần, mà càng thế càng dễ lên. Nếu a chưa kiếm đc tiền cứ đổ tại bọn lái mất d ạy, trend năm nay là thế.
Pc1 liệu có phá đỉnh ko anh nhỉ

Back