Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Ặc ặc, thế là mình nhằm vào đồng chí đồng bào Miss sóng cùng mình mà bắn à.
Thks, để ngắm GAS với BSR. Bọn này chart đẹp kinh, cũng là Vua khí với Vua xăng cả nhỉ!
Em có nói vs 1 VCer cách đây đâu 2,3 hôm ANV MIG GEG PC1 tăng mà ko dám mua vì nhát, đến em mà còn nhát thì tt nó còn sợ ướt quần, mà càng thế càng dễ lên. Nếu a chưa kiếm đc tiền cứ đổ tại bọn lái mất d ạy, trend năm nay là thế.

Em có nói vs 1 VCer cách đây đâu 2,3 hôm ANV MIG GEG PC1 tăng mà ko dám mua vì nhát, đến em mà còn nhát thì tt nó còn sợ ướt quần, mà càng thế càng dễ lên. Nếu a chưa kiếm đc tiền cứ đổ tại bọn lái mất d ạy, trend năm nay là thế.
Tạ Thầy Sky, mình đang si nghĩ câu nói hôm trước Thầy chỉ ấy: “Nếu Mình không thay đổi được Lái, thì hãy để bọn Lái nó thay đổi Mình.”
Thôi chắc ko dám nhìn bảng nữa Thầy ạ, tự dưng miss sóng đâm ra chán đời... chán luôn cả bảng điện!
Bao giờ uptrend trở lại thì quay về cho chắc ạ, giống style của sp TM.:109:

Tạ Thầy Sky, mình đang si nghĩ câu nói hôm trước Thầy chỉ ấy: “Nếu Mình không thay đổi được Lái, thì hãy để bọn Lái nó thay đổi Mình.”
Thôi chắc ko dám nhìn bảng nữa Thầy ạ, tự dưng miss sóng đâm ra chán đời... chán luôn cả bảng điện!
Bao giờ uptrend trở lại thì quay về cho chắc ạ, giống style của sp TM.:109:
Em nói câu khác mà, tức là "nếu mình ko thay đổi dc đội lái (TGG, FLC,...) thì mình thay đổi đội lái (HPG, VNM...)":1178:

Nhưng cũng phải có câu chuyện hay hấp dẫn anh. Cơ hội ít nên tiền tập trung và tăng mút chỉ

Trêu đùa vậy thôi chứ việc ai người nấy làm. Lão tóc đuôi gà thì ma cô còn hơn cả lái Việt nên ăn case này, chết case khác cũng là bình thường. Anh Petri của PYN cũng từng chết dưới tay em chế còn gì :24:
Bà con cứ hóng bọn nó mua gì rồi mua theo nên về cơ bản là nó được đảm bảo lợi nhuận. Cứ mua xong ra khuyến nghị, rồi bán xong công bố cho bà con bỏ chạy lại mua vào làm vòng mới :1:

Bà con cứ hóng bọn nó mua gì rồi mua theo nên về cơ bản là nó được đảm bảo lợi nhuận. Cứ mua xong ra khuyến nghị, rồi bán xong công bố cho bà con bỏ chạy lại mua vào làm vòng mới :1:
Thế mới bảo nó ma cô cáo cụ. Nó biết 1 đội ngũ lớn tự doanh và quỹ nội hóng theo mà :21:

Back