Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Theo 1 triết gia họ Thiết sống ở thế kỷ 21 nói thì lạm phát là ko chánh khỏi, chống lạm phát cũng là ko chánh khỏi, y như hồi 2010-2013. Và cũng như 1 đàn chủ nào đó nói thì lạm phát giảm, bơm tiền, cp tăng, lạm phát tăng, hút tiền, cp giảm, lạm phát giảm...:21::21::21:

KCN uptrend như nhau nhưng con người ta sợ nhất như IDC VGC thì lại là khỏe nhất:13: nếu ko có gì quá bất thường thì từ mai đám đông bắt đầu lò dò vào lại, đợi sau đáo hạn thì vụt thôi. Chủ yếu cp phân hóa chứ sau giai đoạn 2010 hay 2018 thì index chả tăng mấy.
E dag kẹp idc 53 nè anh

Chết rồi Thầy @Rai2705 ơi, em vừa ngồi đàm đạo với 1 anh bên Tài Chính, ảnh đưa ra khái niệm Đế Quốc “xuất khẩu suy thoái” sang thị trường nhỏ lẻ. Cụ thể, Đế Quốc sẽ cứ thả rông lạm phát lên 2 con số, và nâng lãi suất từ từ thôi, chứ ko nâng thẳng đứng như cây thiết bảng, hòng kết liễu lạm phát như dân chúng mong đợi.
Khả năng là chúng ta đang ngồi trên “Mỏ Phân” chứ ko phải mỏ vàng như Dragon Cap chia sẻ... Thôi thì tuỳ tay xử lý đống cổ cánh vậy.
Đau...:20:
Vĩnh biệt...

KCN uptrend như nhau nhưng con người ta sợ nhất như IDC VGC thì lại là khỏe nhất:13: nếu ko có gì quá bất thường thì từ mai đám đông bắt đầu lò dò vào lại, đợi sau đáo hạn thì vụt thôi. Chủ yếu cp phân hóa chứ sau giai đoạn 2010 hay 2018 thì index chả tăng mấy.
16 tháng 6 là đáo hạn PS rồi, các tay chơi trổ tài co giật vola lớn cho vui :1:

Chết rồi Thầy @Rai2705 ơi, em vừa ngồi đàm đạo với 1 anh bên Tài Chính, ảnh đưa ra khái niệm Đế Quốc “xuất khẩu suy thoái” sang thị trường nhỏ lẻ. Cụ thể, Đế Quốc sẽ cứ thả rông lạm phát lên 2 con số, và nâng lãi suất từ từ thôi, chứ ko nâng thẳng đứng như cây thiết bảng, hòng kết liễu lạm phát như dân chúng mong đợi.
Khả năng là chúng ta đang ngồi trên “Mỏ Phân” chứ ko phải mỏ vàng như Dragon Cap chia sẻ... Thôi thì tuỳ tay xử lý đống cổ cánh vậy.
Đau...:20:
Vĩnh biệt...
Em đang tít ngoài đảo Nankyo, cước wifi sắp bị cắt luôn rồi, Chuyên gia TC hay Đế quốc gì gì đó phát biểu cũng đành chịu anh ạ...
Giờ..., cần lắm cái quần bơi :2cool_after_boom:

Back