Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Thui xin Thầy đừng focus mà hok mua... Ranh mục 99% Coca Còi, và 1% Long Đại Đế... có gì thì cứ ới, em khai tuốt!!!
Hehe vì HPG tạo đáy thì index ko rớt anh, nhưng HPG mà tăng thì ối con lên Everest :1cool_byebye:
Nếu mình cũng tầm thường như các quỹ thì mong đợi j bất ngờ hả anh, chán chết.
Nếu nhớ ko nhầm thì từ 2021 trở lại đây hiệu suất HPG thua hoặc ngang index và đang đồng pha.

Thị trường thế giới đang chịu ảnh hưởng cấu trúc lại chuỗi cung ứng, nhiều quốc gia sẽ bị ảnh hưởng nhưng VN vẫn đang có lợi nên nếu rớt nhanh quá thì lại múc được
TG nó xấu từ lâu, cả 06 tháng nay ai cũng rõ như ban ngày mà Mod. Câu chiện bi giờ, là khi nào sẽ bớt xấu hơn thoai... Lạm phát tăng càng nhanh thì càng mau đạt đỉnh, rồi quai đầu.
VN ta khác xưa rồi, như Chế phân tích, thịt cá chẳng tăng, bữa ăn vẫn đầy đủ... Xăng tăng thì kệ xăng, VN ta toàn xe máy chứ có oto mấy đâu mà lo như Đế Quốc ợ.
=> Thị trường tươi đẹp, giá giảm là cơ hội, bán là thua mua là thắng, mua gì cũng thắng. :111:

Hehe vì HPG tạo đáy thì index ko rớt anh, nhưng HPG mà tăng thì ối con lên Everest :1cool_byebye:
Nếu mình cũng tầm thường như các quỹ thì mong đợi j bất ngờ hả anh, chán chết.
Nếu nhớ ko nhầm thì từ 2021 trở lại đây hiệu suất HPG thua hoặc ngang index và đang đồng pha.
Thầy nhầm con rồi, Thầy ko nhớ cụ Livermore nói trong nhật ký ạ: Bán những con yếu hơn thị trường khi downtrend, vì nội tại của nó đã có gì đó bê bết... chẳng qua là đám đông chưa thấy rõ mà thôi.
Long Vương là một cổ như thế, yếu nhất so với đám blue...

Thầy nhầm con rồi, Thầy ko nhớ cụ Livermore nói trong nhật ký ạ: Bán những con yếu hơn thị trường khi downtrend, vì nội tại của nó đã có gì đó bê bết... chẳng qua là đám đông chưa thấy rõ mà thôi.
Long Vương là một cổ như thế, yếu nhất so với đám blue...
Mỗi nấc kỳ vọng của HPG dc bao chứng sỹ từ quỹ đến nhỏ lẻ lấp đầy rồi thì ko lên mạnh thôi anh :19: cuộc chơi nào muốn ăn to đều cần gap.

Mỗi nấc kỳ vọng của HPG dc bao chứng sỹ từ quỹ đến nhỏ lẻ lấp đầy rồi thì ko lên mạnh thôi anh :19: cuộc chơi nào muốn ăn to đều cần gap.
Vãi nhoái thặt, Hodler đàm đạo với Traeder, kiểu một bên nhắp chà một bên khui chại rượu mạnh... Rồi 2 đứa cùng cưa chung một đĩa mồi.
Thế thôi... cạn ly && cạn lời vại!

Vãi nhoái thặt, Hodler đàm đạo với Traeder, kiểu một bên nhắp chà một bên khui chại rượu mạnh... Rồi 2 đứa cùng cưa chung một đĩa mồi.
Thế thôi... cạn ly && cạn lời vại!
Tuỳ a thôi, em ko đi lặn đâu, nhưng sẽ mua HPG vào thời điểm thích hợp :15:

Back