Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Test lại 1200 đã anh ơi :19:
Lại test nữa ạ Thầy... sao test lắm thế nhỉ?
Kỳ này chinh phục mốc 1k5 thôi, ko chinh phục thì quá phí cơ hội. Hôm qua đọc báo, em thấy các bác Nghị đã thể hiện rõ quyết tâm: Cao thủ ko bằng Tranh Thủ... tận dụng lạm phát đang dâng lên ở các nước Đế Quốc, để kéo tiền về VN ta.
Bước đầu, sẽ là tinh giản cơ chế thủ tục BĐS KCN, bước kế là mở rộng Tài Khoá, bước cuối là tung gói QE khổng lồ + Nâng hạng TTCK => Quýt đưa GDP lên một tầm cao mới.

Đang buồn ngủ thấy Chán tấu hài mà tỉnh cả ngủ :21:
:21::21::21:
Dạ anh, vị thế của em thì còn biết làm gì ngoài việc tán dóc nữa ạ...
Để em rủ Chị em full mẹc gin, quyết xông lên thịt hết bọn sọc seo rải lệnh...
@TTN cơ hội cực lớn Chị em ơi...

Chị đang giữ 10% tiền mặt, chưa thấy hứng thú mua gì.
Sao giờ thờ ơ với chứng thế không biết :1:
Ặc ặc...
Sao kì vậy nhỉ, em thấy TT nó đẹp tươi vậy mà ta? Lãi vay mẹc gin cũng thấp, ko tận dụng cũng phí của giời ban...
Cứ cổ nào dưới 1/2 RNAV thì quất mạnh vô Chị, em zai động viên Chị gái thêm lần nữa... Moạnh Moẽ và Nhiệt Huyết lên Chị ơi! :69:

Vẫn nằm ổ cùng với những vị Vua thôi Thầy. Gần như 99% tài sản là Xế Điện (lỗ banh gáo), 1% còn lại đem ra lướt lát kiếm tí bánh mì.
Đang full mẹc gin Long Vương, mới về 1/2 số lượng nè Thầy Sky, chờ chốt giá tốt... bắt chước sâu hình như ai kia...hihi
View attachment 7342
Nay sáng bận chiều đi chơi a :18:nhìn chung toàn tt kiểu mõm nhôm tăng thì hô mua nhưng chung quy là chưa biết mua gì, lại chờ thôi. Long vương của anh em sẽ mua nhưng giờ thì ko :)))

Nay sáng bận chiều đi chơi a :18:nhìn chung toàn tt kiểu mõm nhôm tăng thì hô mua nhưng chung quy là chưa biết mua gì, lại chờ thôi. Long vương của anh em sẽ mua nhưng giờ thì ko :)))
Thế con MBB có được ko Thầy?
Haizzz, sáng em đi hát dạo mí chỗ cũng ế xị ra, chiều lên zoom hô hào chứng cháo cũng chung cảnh ngộ...nản thặt.
Thôi đi tìm cái gì rải trí cho hết ngày. Mai cúi từn lại thấy NAV +10% , dễ lắm...hihi

Thế con MBB có được ko Thầy?
Haizzz, sáng em đi hát dạo mí chỗ cũng ế xị ra, chiều lên zoom hô hào chứng cháo cũng chung cảnh ngộ...nản thặt.
Thôi đi tìm cái gì rải trí cho hết ngày. Mai cúi từn lại thấy NAV +10% , dễ lắm...hihi
Dạ dc chứ anh :)))) anh kiếm đầu nào cho đánh 1:10 , MBB tăng 1% là ngon.

Back