Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Đúng rồi anh, ai cũng làm dc thì lại ko phải cơ hội. Kiểu như mình đưa 1 khuôn mẫu sẵn nhưng người khác ko thể đúc ra y chang dc thì sẽ thành công. Nay phím anh vua khí CNG :115:
Tạ Thầy Sky phím đàn, mình kẹp full anh Long Vương, giờ có hoa hậu nhảy múa trước mặt cũng đành pó tay chịu trói. :24:
Ps: Thứ 4 hàng mới về đủ lận Thầy! Lúc ý tính tiếp nha...

Tạ Thầy Sky phím đàn, mình kẹp full anh Long Vương, giờ có hoa hậu nhảy múa trước mặt cũng đành pó tay chịu trói. :24:
Ps: Thứ 4 hàng mới về đủ lận Thầy! Lúc ý tính tiếp nha...
Ko sao anh :21::21::21:em giờ dễ dãi lắm, sao cũng dc. Nhưng giả sử VNI uptrend mà chọn cp downtrend thì hơi sai sách thôi.

Ko sao anh :21::21::21:em giờ dễ dãi lắm, sao cũng dc. Nhưng giả sử VNI uptrend mà chọn cp downtrend thì hơi sai sách thôi.
Đúng quá Thầy ạ, nhìn nhà nhà ăn nhậu vài chục % Acc mà mình cứ le lói vài line, sai thế thì làm sao được ghi vào sử sách...haha
Nay vô tình ngồi chém gió vụ Hàng Không Việt Nam, quên ko xem bảng điện. => Mình tưởng con HVN nó về 1k/cp rồi, ai dè nhìn lại bảng giá thấy em nó vẫn trên chục... Hú hồn. Rồi nhìn sang nhà chị Thảo, thấy giá vẫn trên tạ. Xỉu luôn ấy!
Dấu hịu của tuổi tác nó lộ rõ trên vầng trán mình rồi. :18:

Đúng quá Thầy ạ, nhìn nhà nhà ăn nhậu vài chục % Acc mà mình cứ le lói vài line, sai thế thì làm sao được ghi vào sử sách...haha
Nay vô tình ngồi chém gió vụ Hàng Không Việt Nam, quên ko xem bảng điện. => Mình tưởng con HVN nó về 1k/cp rồi, ai dè nhìn lại bảng giá thấy em nó vẫn trên chục... Hú hồn. Rồi nhìn sang nhà chị Thảo, thấy giá vẫn trên tạ. Xỉu luôn ấy!
Dấu hịu của tuổi tác nó lộ rõ trên vầng trán mình rồi. :18:
Anh tinh tế quá ạ

Chúc mừng PVS, quá mạnh mẽ ạ.
Dầu có 2 lí do để tạo một cú “Home Run” như Druckemiller mô tả:
1. Giá dầu quá cao, không có lợi cho kinh tế toàn cầu (kể cả khối OPEC, dù ngắn hạn họ có được thêm ít tiền).
2. EU chiếm 40% doanh số xuất khẩu của Nga, họ muốn cắt giảm thì ko giảm liền được. Kho không đủ chứa thì phải khoá các mỏ khai thác, khoá mỏ thì việc mở lại nó càng khó khăn hơn.
=> 2 Thầy Trò này cùng hô hào thì cũng xứng đáng để theo dõi. Thời gian rất khó đoán chính xác là tháng 7 như Soros nói. Tuy nhiên, có câu chuyện hay, thì em ngồi rình thôi anh HL.
Plan của anh là out trước cuối tháng 6.
Đợi THÁNG TÁM TIẾT TRỜI THU TRĂNG TRÒN sẽ làm ván mới.

Back