Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Lên Voz tu luyện tiếp anh, khi giang hồ còn mải phân vân nên thủ dao hay tô vít trong cốp thì Vozer đã làm cách mạng đưa chảo xuống mông, dame to thủ trâu. Anh cứ phang 1 cái ETF chà bá như cái chảo pha thêm tí lá số thì chả mấy mà giàu cả dù tt có thế nào đi nữa.
ETF là con đường mình chọn rồi Thầy, món này dễ đến mức nhàm chán. Lâu lâu kêu la tí cho nó có chủ đề đàm đạo. :21:

ETF là con đường mình chọn rồi Thầy, món này dễ đến mức nhàm chán. Lâu lâu kêu la tí cho nó có chủ đề đàm đạo. :21:
Nhàm là do a chưa nắm dc tuyệt học võ công thôi. Ai cũng chỉ nghĩ nó là thủ, thực ra nó công thủ toàn diện, anh cứ full mg etf thử xem :))))) dame to thủ trâu.

PVS kìa
Cụ ấy nói là các kho chứa của Nga sắp đầy…!
Chúc mừng PVS, quá mạnh mẽ ạ.
Dầu có 2 lí do để tạo một cú “Home Run” như Druckemiller mô tả:
1. Giá dầu quá cao, không có lợi cho kinh tế toàn cầu (kể cả khối OPEC, dù ngắn hạn họ có được thêm ít tiền).
2. EU chiếm 40% doanh số xuất khẩu của Nga, họ muốn cắt giảm thì ko giảm liền được. Kho không đủ chứa thì phải khoá các mỏ khai thác, khoá mỏ thì việc mở lại nó càng khó khăn hơn.
=> 2 Thầy Trò này cùng hô hào thì cũng xứng đáng để theo dõi. Thời gian rất khó đoán chính xác là tháng 7 như Soros nói. Tuy nhiên, có câu chuyện hay, thì em ngồi rình thôi anh HL.

Nhàm là do a chưa nắm dc tuyệt học võ công thôi. Ai cũng chỉ nghĩ nó là thủ, thực ra nó công thủ toàn diện, anh cứ full mg etf thử xem :))))) dame to thủ trâu.
A di đà lạt... tại thiên tại thiên. Em già rồi, cố lãi bằng cái Index là thoả mãn, ko có mộng ước cao xa hơn.
Ráng ăn cháo kèm rau, thể dục dưỡng sinh để sống minh mẫn, chiên chứng và ngắm cái Idols thi triển võ công, tới 100 tuổi. :21:

A di đà lạt... tại thiên tại thiên. Em già rồi, cố lãi bằng cái Index là thoả mãn, ko có mộng ước cao xa hơn.
Ráng ăn cháo kèm rau, thể dục dưỡng sinh để sống minh mẫn, chiên chứng và ngắm cái Idols thi triển võ công, tới 100 tuổi. :21:
Đúng rồi anh, ai cũng làm dc thì lại ko phải cơ hội. Kiểu như mình đưa 1 khuôn mẫu sẵn nhưng người khác ko thể đúc ra y chang dc thì sẽ thành công. Nay phím anh vua khí CNG :115:

Back