Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Mình chuyển hết sang các loại hải sản và công nghệ hôm qua, khi thấy thép yếu và biến động trong phiên mạnh. Chiều nay ngó lại tình cũ sợ vãi. May quá, hú hú. :1178:
Hay quá, vậy em cộng 2đ cho anh... hi hi... 3đ em lại bám càng anh tiếp. :113::thankyou:

A. Long Hoà Phát đấy Cờ huynh... Hôm nọ đọc phỏng vấn trên báo Thanh niên cuối năm, em càng mê mệt ảnh quá... Băn khoăn mãi... Cờ huynh thấy có nên mua không ạ?

a chịu thôi, nhưng các quỹ năm rồi bám anh L lắm, chúng nó tụ tập hóng hớt tán chuyện suốt ngày
HPG thì đúng là hợp với các quỹ, vốn hóa, tăng trưởng, thanh khoản

a chịu thôi, nhưng các quỹ năm rồi bám anh L lắm, chúng nó tụ tập hóng hớt tán chuyện suốt ngày
HPG thì đúng là hợp với các quỹ, vốn hóa, tăng trưởng, thanh khoản
Thảo nào, em thấy tàu đông vãi ra... từ tay to cho tới tay bé. :thankyou:
Coi bộ nên giữ nguyên TH @tungneu ơi... tàu còn đông quá !

Em hô phát, qua 5/1 rồi nên cũng có tí mạnh dạn:
@HOANGLINH vô đối, @dash177 vô địch, @vole_00 thần thánh, @tungneu huyền thoại...kkk
từ đầu năm tới giờ, đói nhăn răng đây thầy, thầy thấy ai đang vận son thì phím e bám càng với
@tungneu, về lại với a.L không cụ, em ké vía son một tẹo ạ? :thankyou:
e chưa thấy nhóm cp nào làm leader tt 2 năm liên tiếp. vì vậy đợt này ko có cp thép nào (thế nên mới đói)

từ đầu năm tới giờ, đói nhăn răng đây thầy, thầy thấy ai đang vận son thì phím e bám càng với

e chưa thấy nhóm cp nào làm leader tt 2 năm liên tiếp. vì vậy đợt này ko có cp thép nào (thế nên mới đói)
Oạch, cụ không son thì ai dám nhận son đây???
Cụ nói cái vụ leader cũng có lý thật... để em ngẫm nghĩ thêm nhé!

Status
Not open for further replies.
Back