Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Em chưa vào anh ạ.
Tuần trước em không theo dõi bảng nên không biết thứ 6 giao dịch thế nào mà nó mần 3.8T, nếu hôm đó em theo dõi bảng + khớp 3.8T trên khoảng 4T dư bán là em cũng vào :1: nhưng theo em đoán thì chắc hôm đó dư bán cũng còn lớn vì thời gian vừa qua nó chất bán 1 phiên đều đều 6 - 7T.
Mấy con cờ bạc này đợi gần hết đống sàn mà nó không chất thêm thì mới vào.
Anh @becks2367 theo dõi con này cho em hỏi là khi khớp đến 3.8T thì dư bán còn nhiều không vậy? để em rút kinh nghiệm cho những lần sau :1:
Phiên đó chất lệnh bán ko nhiều như mọi hôm, rồi có hiện tượng khớp mạnh và hủy lệnh tương ứng...đến gần còn 700k e mới cm kêu tên anh...xong lệnh lại đổ vào khóa chặt cổng ra...các anh tây lông bong cũng bị dính 1 cơ số...dự đường về La Mã còn rất xa:105:

Phiên đó chất lệnh bán ko nhiều như mọi hôm, rồi có hiện tượng khớp mạnh và hủy lệnh tương ứng...đến gần còn 700k e mới cm kêu tên anh...xong lệnh lại đổ vào khóa chặt cổng ra...các anh tây lông bong cũng bị dính 1 cơ số...dự đường về La Mã còn rất xa:105:
Thank anh.
Mấy con này thì em gõ sẵn lệnh, đợi còn khoảng 1 - 200K thì mới enter. 700K thì còn nhiều quá :4:

Thơ hay quá!

Thơ hay quá!
Phiên đó chất lệnh không nhiều
Lệnh ra ào ạt vào chiều bên mua
Thằng bán cũng vội adua
Hủy lệnh tương ứng kích đua khớp sàn
Đến khi còn bán trăm ngàn
Em vội đăng nhập bình hàng với anh
Đột nhiên khởi nghĩa không thành
Lệnh sàn đóng chặt cửa thành, khóa lui
T3 đang phải bùi ngùi
Ngày về em nó vẫn vùi hố sâu...:21:

Ps: Em thơ thiên phú nhé!