Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Anh này công nhận mê chức Thánh ghê hồn... Trong khi hội Thánh hiện nay ông nào cũng ngán ngẫm... Để em hỏi có ông nào muốn nhượng lại ghế cho anh không nhoé...
À, hay là anh nhận chức Thánh Chém hộ em, em cũng đang nản với cái danh hiệu này quớ :20:
Không có công quyết không nhận thưởng :21::21::21: Em nhọ thì em nhận thôi. Mấy quả ném đá dò đường đi viện hết. Mấy tháng cuối năm quả là chán kinh hồn :2cool_beated::2cool_beated::2cool_beated:

Giá oil tăng nhanh quá
Msi67lTF

Kao thủ đây nè anh

Quả nhiên trên phố rùm online dày đặc kỳ nhân dị sĩ... Bư ạ! Nào là Kinh dịch, nào là Tam thức, Tử bình, Tử vi, Chiêm bốc... đủ loại. Các Thánh đều am tường cả, rồi vác ra dự báo lô đề, cá độ bóng đá, lướt sóng chứng trường, forex... mà toàn thấy trúng phóc thế mới tài cơ chứ... (đương nhiên trúng mới khoe, trật thì giấu đi chứ khoe ra làm gì?) :21:
Còn các bậc tiền bối tốn cỡ vài chục năm, thậm chí là cả đời mày mò nguyên lý của môn Huyền học, cốt chỉ để theo lành tránh dữ... lên mạng chỉ biết há hốc mồm, và tròn xoe đôi mắt... Lâu lâu hóng được một vài cụ, nhưng rồi cụ cũng lẳng lặng lui về hang cả.:13:

Quả nhiên trên phố rùm online dày đặc kỳ nhân dị sĩ... Bư ạ! Nào là Kinh dịch, nào là Tam thức, Tử bình, Tử vi, Chiêm bốc... đủ loại. Các Thánh đều am tường cả, rồi vác ra dự báo lô đề, cá độ bóng đá, lướt sóng chứng trường, forex... mà toàn thấy trúng phóc thế mới tài cơ chứ... (đương nhiên trúng mới khoe, trật thì giấu đi chứ khoe ra làm gì?) :21:
Còn các bậc tiền bối tốn cỡ vài chục năm, thậm chí là cả đời mày mò nguyên lý của môn Huyền học, cốt chỉ để theo lành tránh dữ... lên mạng chỉ biết há hốc mồm, và tròn xoe đôi mắt... Lâu lâu hóng được một vài cụ, nhưng rồi cụ cũng lẳng lặng lui về hang cả.:13:

Đánh đề thì chơi cầu cơ chứ ạ. [emoji38][emoji38][emoji38]

Dầu cạn đèn tắt.

Status
Not open for further replies.
Back