Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Ông nhà nước có tí tài sản, thập thập thò thò lúc nào cũng muốn bán giá cao.
Ông tây mũi lõ cũng khôn lõi đầu có sỏi, chỉ muốn mua giá thấp.
Thôi thì cứ quăng lên sàn 1-2 năm, tự khắc TT sẽ định 1 mức giá hợp lý, lúc ấy ai muốn mua hay bán thì tùy tâm. Phần ăn tận gốc mua rẻ otc bán đắt trên sàn thì để cho các siêu FA gộc định giá thôi :4:

Thì đó anh ... nếu sọc được thì mới hỏi vì sao bán :D còn mình phải múc thì chỉ hỏi vì sao mua thôi :D
Chị nghĩ ngược lại. Khi mình định mua, nếu có thể nên tìm hiểu lý do của người bán.

Ông nhà nước có tí tài sản, thập thập thò thò lúc nào cũng muốn bán giá cao.
Ông tây mũi lõ cũng khôn lõi đầu có sỏi, chỉ muốn mua giá thấp.
Thôi thì cứ quăng lên sàn 1-2 năm, tự khắc TT sẽ định 1 mức giá hợp lý, lúc ấy ai muốn mua hay bán thì tùy tâm. Phần ăn tận gốc mua rẻ otc bán đắt trên sàn thì để cho các siêu FA gộc định giá thôi :4:
FA, TA gì cũng phải có làm giá anh ơi. Sắp tới có khi em bán hết TK, ôm tiền theo đội làm giá cho nhanh giầu anh ạ.

FA, TA gì cũng phải có làm giá anh ơi. Sắp tới có khi em bán hết TK, ôm tiền theo đội làm giá cho nhanh giầu anh ạ.
Sống phải cảm xúc chị ah ... nhớ sắm trước vật dụng cần thiết để ra đê ở nhen chị ... Đê cụng là option mà :D kakakak joking

Mới 1-2 phiên mà quăng ngay dép thì hóa ra thần kinh... giấy ah
Thử thêm vài phiên nữa xem, chẳng quăng đầy đường.
Ờ, em cũng mong thế, kiểu míu gì cũng có người rơi hàng thôi, tàu Thép đông quá rồi... Có khi ETF nó add con ROSe vào, quăng ra một mớ BCs cũng không chừng... thu gạch về đợi tiếp :15:

Ờ, em cũng mong thế, kiểu míu gì cũng có người rơi hàng thôi, tàu Thép đông quá rồi... Có khi ETF nó add con ROSe vào, quăng ra một mớ BCs cũng không chừng... thu gạch về đợi tiếp :15:
HPG, PPC, VLC rồi, còn gì nữa?

Không mua được hàng sale thì đu theo trend. Luôn chủ động trong mọi tình huống, TA nó lợi thế đấy :21::21::21:
Anh nghĩ thị trường này có BO nỗi không mà đu trend? Em nghiêng về Buy on dips thôi ạ... Kiên nhẫn của kẻ cầm xèng phải hơn người cầm cổ (đặc biệt là đang bị lỗ)... :21:

Status
Not open for further replies.
Back