Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Ơ, hay quá. Không ngờ Cờ huynh hôm nay lại viết dài thế, quý lắm mới viết dài đấy :21:
a Chim có kinh dịch đc ko???
Khi cờ huynh nổi hứng quay về nghề giáo ( giảng bài , viết dài ) là anh í đang ra bay khỏi ma trận cổ - tiền; chỉ có thể là:
1 vừa cắt xong 1 cú nặng đô , cần tĩnh tâm để lấy lại cảm giác chiến đấu
2. Vừa ăn xong 1 miếng to, cần thoát khỏi trạng thái bay bay biêng biêng để tìm thấy cân bằng trước khi mở trạng thái mới.
Căn cứ vào thời điểm ra Bài breaking news... thì anh í đã làm việc đó vào chiều thứ 3, option 1-2 là TÙY :10::10::10:

He he he
I LOVE YOU.
Ngày xưa có người môi giới cho 1 anh chàng, chắc cũng bệnh tật thần kinh gì đấy, nhà cửa xe cộ đầy đủ chỉ việc ngoan.
Ơ, thế hóa ra tài năng của tôi không có ý nghĩa gì sao?
Dù sau này lấy 1 ông nghèo kiết xác, vừa phải ngoan ở nhà chăm con, vừa phải kiếm tiền nhưng chưa bao giờ tiếc cơ hội cũ cả.
Đấy! cứ khiêm tốn, tôn trọng chồng có phải ai người ta cũng quý không!:1:
Mà sao có mỗi hai cơ hội thôi à!:21:

a Chim có kinh dịch đc ko???
Khi cờ huynh nổi hứng quay về nghề giáo ( giảng bài , viết dài ) là anh í đang ra bay khỏi ma trận cổ - tiền; chỉ có thể là:
1 vừa cắt xong 1 cú nặng đô , cần tĩnh tâm để lấy lại cảm giác chiến đấu
2. Vừa ăn xong 1 miếng to, cần thoát khỏi trạng thái bay bay biêng biêng để tìm thấy cân bằng trước khi mở trạng thái mới.
Căn cứ vào thời điểm ra Bài breaking news... thì anh í đã làm việc đó vào chiều thứ 3, option 1-2 là TÙY :10::10::10:
Fully understood. Ở vị trí Đại ma đầu nó cũng có cái khó, không được vô tư thoải mái như mình. Đời tự do ôi chan chứa là tình :65:

Fully understood. Ở vị trí Đại ma đầu nó cũng có cái khó, không được vô tư thoải mái như mình. Đời tự do ôi chan chứa là tình :65:
từ lâu lắm rồi ( 3-4 năm gì đó ) hội của mình (6 mạng ) tụ tập uống với nhau ko còn kể chiện ăn đc phát lọ hay phát chai nữa
thay vào đó là: mị a tuần rồi bị chơi 1 quả như vầy như vầy ... 4,5 đứa tóm vào tích phưn, nhấm nháp vị đắng của 1 trong số .
rồi bắt thằng làm sai trả tiền bữa đó.
bữa nào ko có case sai thì chia đều, chú nào muốn tự nguyện trả tất thì phải thuyết minh đc lý do chính đáng.

-1980-1999:20 năm cho cky giảm
-1999-2011:20 cho cky tăng
-2011-2021-2031:10 năm?20 năm cho cky giảm?Trong cky này có con mèo DCB mình dự là 2017 với target 1500$.
em không có dữ liệu giá vàng lâu như vậy để nghiên cứu. Nhưng em nhớ 1980 thì CT FED paul volcker thắt chặt tiền tệ, tăng lãi suất vì vậy giá vàng tèo là đúng. Sau này alan greeenspan lên mở rộng tiền tệ, giá vàng mới tăng (có độ trễ từ biến động Liên Xô và khủng hoảng tài chính Đông Á). Với chính sách tăng lãi suất của FED, em nghĩ giá hàng hóa khó có cửa, mà chỉ ổn định, hoặc tèo. Vàng em nghĩ sideway trong biên độ 1000-1300 USD thôi, chứ ko tèo. Khủng hoảng 2008, FED đã in rất nhiều tiền, vàng còn được lực đỡ từ Nga và TQ nữa, ngoài ra kinh tế ổn định, tăng trưởng, nhu cầu vàng của thằng Ấn cũng tăng.

ROS sàn, VNM đỏ. VNI giảm mạnh nhưng bà con có vẻ khá bình tĩnh. Có lẽ nhiều người cũng hiểu lúc mấy con này kéo VNI lên đa số không xơ múi được gì thì lúc nó giảm cũng kệ nó chăng :105:
ROS giật cục (em dùng đúng cái từ mà các Bác Ngân Hàng TW VN hay nói trên TV, báo chí "tỷ giá VND/USD có tính...giật cục :)).
Chờ kết phiên mới biết ROS làm gì Vnindex. Trong phiên ROS FL rồi tham chiếu...tá lả hết nên chẳng biết đường nào mà dò :)

Thằng cha của soros nhìn ngứa mắt thật, ko coi ai ra cái gì... nếu bọn qlý tt làm ăn đàng hoàng soi data kiểu gì chả tóm được gáy mấy thằng lái heo...
QLTT CK VN sao đủ trình để làm case này đc.
Rốt giao dịch ko phạm luật, ko có hồi tố
quy luật cung bán - cầu mua đáp đầy đủ
Thuận mắt hay nghịch mắt là do ng nhìn, chẳng qua thị giá của nó cao quá bà con chán thồi nhìn SHN từng chạy 0.8-24 có thấy j đâu

Status
Not open for further replies.
Back