Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Thực ra cốt lõi vẫn nằm ở nền tảng DN, nhưng muốn kiếm thêm tiền dựa trên biến động giá thì nên hiểu thêm 1 chút về tâm tư của người tham gia thị trường. Lấy ngắn nuôi dài.
kể ra thêm 1 trải nghiệm mới cũng hay lắm, biết đâu tìm thấy hướng đi mới để 1 năm nhìn bảng 1 vài tuần để tính ăn = x lần đấy.
ae trong này đa phần đi từ Tập giải toán, vẽ hình rồi mới lên Học chơi cờ tìm nước đi của các thành phần tham gia thị trường. Nay bạn soi chiếu theo chiều ngược thì cần giải 1 khó khăn của bản thân là tình trạng Biết Tuốt của dân FA dân học/làm cơ chế chính sách. TA cần 1 sự trong trẻo thuần khiết để đọc đồ thị, vẽ nến.

VNM đỏ lét ...thích nha các anh :D Cứ mỗi khi VNM đỏ là là niêm vui ... VNM xanh mạnh mới mệt :D
Đỏ thế này cho ai muốn mua thì mua ... xong lại kéo từ từ về tham chiếu + xanh cho bán xuống ... repeat liên tục là tiền thòi ra ... roadshow thì chỉ cần thu hút đông khán giả :D
Thế nhỡ tây cứ bán vnm miệt mài đến khi dân tình ko đỡ nổi thì tạch hết hả anh

Khi một cổ phiếu tích lũy đi ngang, nếu nó không có nền tảng doanh nghiệp tốt thì nó sẽ bị rụng xuống và ngược lại sẽ là tích lũy để đi lên, đây chính là sự liên quan đấy ạ!:1:
Cho đến lúc này mình mới bị thu phục bới cấu trúc nền phẳng thôi Blue ạ. DMC, KHP...

Theo góc nhìn của mình thì BHS còn có thể rớt tiếp :1:
Vậy em không vào thêm nhưng cùng quan sát anh nhé.
Giá và nền tảng DN đang cho thấy 1 sự vô lý đến không tưởng. Sắp tới BHS mà chốt tăng vốn thì giá chưa đến 11. Em cho rằng không thể giảm nữa.

Status
Not open for further replies.
Back