Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Kinh.dưng chỉ đc vài ngày, qua chủ nhật sang t2 tuần sau $ lại hạ nhiệt .
Mình vừa đưa tiền cho e gái mua lấy ít SJC để có xèng mừng tuổi năm mới cho các cháu.Theo tính toán chủ quan của mình giá vàng SJC sẽ lên và mình sẽ lời đc 3.5_4tr/lượng ( tính giá mua hôm nay )trước ngày 25 tết AL.
Vậy là chị cũng thích tiếng hót của vàng anh,tưởng lúc sáng háo hức chỉ có mỗi 1 mình em.
Ôi em phải đợi FED,và phải đợi giải cứu FLC nữa,:-(

Vậy là chị cũng thích tiếng hót của vàng anh,tưởng lúc sáng háo hức chỉ có mỗi 1 mình em.
Ôi em phải đợi FED,và phải đợi giải cứu FLC nữa,:-(
Chị quan tâm nhiều đến ai đang kiếm tiền trong cty mà, bên chị có 1 mảng XNK hàng hóa cuôi năm cũng náo nhiệt lắm..

Last edited:
Các anh chị mod làm ơn xem hộ mấy bữa nay mail của em bị dội bom thư từ VC. Cứ có like với quote là có thư. Xóa mỏi tay quá ạ.

Chị quan tâm nhiều đến ai đang kiếm tiền trong cty mà, bên chị có 1 mảng XNK hàng hóa cuôi năm cũng náo nhiệt lắm..

Có hàng gì ngon không bán cho ae VC một ít... hôm qua phóng viên đến hỏi làm chương trình tết,

Mình ngỡ ngãng, hóa ra Đông chưa qua mà Xuân đã kề bên cửa...

Chắc định qui ẩn nên nó mới bị thế :19:
Có nhiều thứ em ngu dễ sợ luôn anh Táo ạ.
Mấy hôm thấy cư dân mạng ném đá cô bé 24 tuổi trong chương trình ai là triệu phú mà nghĩ đến mình lại buồn cười. Tốt nghiệp đại học xong em còn không biết đường đi từ ký túc xá đến bờ hồ hay tự mở cửa hàng kinh doanh mà em vẫn bỏ cửa hàng không người trông đi chợ. Có hôm anh TGD người Pháp qua thăm cửa hàng chờ đúng 30 phút mới thấy mình về, mọi người tròn mắt ngạc nhiên. Phải đến khi em bị mất cả túi, ví lẫn hàng mới biết ban ngày giữa phố vẫn có kẻ cắp.
Hình như quê em người ta chỉ đi ăn trộm ban đêm thôi hay sao ấy :21:

Status
Not open for further replies.
Back