Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Đúng thế. @HOANGLINH mấy trade vừa rồi đều do nóng vội nên sai nhịp dẫn đến tâm lý hơi bất an. TT không đến nỗi nào đâu, nghỉ 1 thời gian ổn định tâm lý, quên hết ý định gỡ gạc nhanh hay quá khứ đi rồi chiến tiếp nhé!
mình nghĩ áp lực là do HL dùng MG vào thời điểm cổ giao dịch ko thuận lợi
với lại style của HL là kiểu ăn to, nói lớn, nay chơi kiên nhẫn tỷ mỷ mua bán rỉ rách giống ace mình tỉa tót ít một từng lệnh 2k-3k là ko hợp.

công nhận zớp VC cấm có sai, tầu nào mà nhiều người cùng nhẩy lên quá, nhẹ là chỉnh, nặng là tạch luôn, vai con gái đỏ luôn rồi.
Giờ mới là lúc quan sát để xem có lên đò cùng mọi người hay ko :1:
cũng tùy con anh eii :))) mấy con mềnh chui vào hàng cầu son với nhảm vẫn tàn tàn dù ko bốc kk, kiểu cứ im im thì nó mới tránh bị oppo.

mình nghĩ áp lực là do HL dùng MG vào thời điểm cổ giao dịch ko thuận lợi
với lại style của HL là kiểu ăn to, nói lớn, nay chơi kiên nhẫn tỷ mỷ mua bán rỉ rách giống ace mình tỉa tót ít một từng lệnh 2k-3k là ko hợp.
Đúng thế. @HOANGLINH mấy trade vừa rồi đều do nóng vội nên sai nhịp dẫn đến tâm lý hơi bất an. TT không đến nỗi nào đâu, nghỉ 1 thời gian ổn định tâm lý, quên hết ý định gỡ gạc nhanh hay quá khứ đi rồi chiến tiếp nhé!
@HOANGLINH
Lúc gặp vận đen nó cũng giống như sa xuống hố bùn, càng loay hoay càng lún sâu. Thư giãn liếm láp vết thương rồi chiến đấu sau. Đời còn dài, giai còn nhiều :10:

Em thấy Cung thủ đánh theo tin oggy, những lần thành công các mã đều chưa chạy hoặc chạy chưa xa. Mấy mã gần đây thì trái ngược hoàn toàn. Chắc vậy :21::21:

@HOANGLINH
Lúc gặp vận đen nó cũng giống như sa xuống hố bùn, càng loay hoay càng lún sâu. Thư giãn liếm láp vết thương rồi chiến đấu sau. Đời còn dài, giai còn nhiều :10:
Cảm ơn chị,
Từ ra Tết đến giờ em bận và khá nhiều khách nên có thể em hết phù hợp chứng giai đoạn này chị ạ,khả năng style của em sẽ được thi triển vào cuối Q3-Q4/2017 cho TTCK.
Chúc chị và các ACE thành công và may mắn nhé.Có câu này hay gởi tặng chị:
"Dễ dàng là thói hồng nhan,
Càng cay nghiệt lắm,càng oan trái nhiều"

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back