Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Có vẻ room nhà mình đang lo chốt lời giá cao hay sao mà hôm nay ít comment lạ thường nhỉ :). Đầu năm market lì xì cho 2 phiên sướng thế này mà ít người nhảy múa quá :D
Em nhảy tạm cho có khi thế nhé:2004::2004::2004::1178::1178::1178:

Mới đọc sơ qua BCTC thôi bác à, nhưng giả sử đã bảo lãnh rồi thì nợ cũng dc gấp vài lần VDL rồi. Còn chưa bảo lãnh thì nợ thực sự sẽ lớn hơn nhiều. Còn bác chủ tịch này thì theo dữ liệu của em thì loại 2 thôi, dạng như a Minh Hùng Vương ấy à. cái này là một phần trong tính tỷ lệ RR thôi à. Xem có nên Follow trend không? Em thì thấy khúc này bỏ.
Em không có quay lại con HBC nên cũng không rõ là khúc này nên follow hay không thầy ạ, trên này em thấy có cụ @vole_00 nhận định chính xác tình hình (Chart thuần tuý)... Em bias với con này, sau vụ đi ăn bánh uống trà nghe giới thiệu của bọn Empire thì lại càng không quay lại... bất chấp giá tăng gấp 2, hay gấp n lần. :1:

anh đi tù rồi, còn qua kiếp nạn nào em?
Cờ huynh còn lười hơn iem... kiếp nạn bên tuvilyso anh ợ... em đặt tên là kiếp nạn: Tự huyễn hoặc về tài năng của mình ở mức độ cao... Lách luật theo sự chỉ đạo của chủ mưu, chủ mưu mới là tài năng đỉnh cao thật sự... :21:

Cờ huynh còn lười hơn iem... kiếp nạn bên tuvilyso anh ợ... em đặt tên là kiếp nạn: Tự huyễn hoặc về tài năng của mình ở mức độ cao... :21:
Bệnh này có tên mới là gì mà giới tâm thần học vừa đặt cho Trump đấy nhỉ?

Em không có quay lại con HBC nên cũng không rõ là khúc này nên follow hay không thầy ạ, trên này em thấy có cụ @vole_00 nhận định chính xác tình hình (Chart thuần tuý)... Em bias với con này, sau vụ đi ăn bánh uống trà nghe giới thiệu của bọn Empire thì lại càng không quay lại... bất chấp giá tăng gấp 2, hay gấp n lần. :1:
em cũng bias con này nên không có trade con này. con này coi cho biết thôi vì đã từng mua nó hồi otc. sau đó bán cắt lỗ. ý của em là trong đầu tư nói chung ấy, cân nhắc cái yếu tố để xem có follow trend ko!

Bệnh này có tên mới là gì mà giới tâm thần học vừa đặt cho Trump đấy nhỉ?
Số của Trump thì đến 2018 mới bắt đầu ứng... 2017 vẫn còn ngon lắm... nên theo em, mình vuốt đuôi được thì vuốt... không được thì tạm không hùa theo bọn giang hồ, không chê bai lão... :10:

VCB dùng hệ thống corebanking viết từ hồi 98, hồi mình vẫn miệt mài với C và Passcal . Chả trách hệ thống core suốt ngày bị lỗi và hack, phần mềm quản trị thi thoảng được người nhà từ sáng chế. Mình mà HĐQT VCB là cho giải tán trung tâm IT hoặc cho mấy anh giám đốc IT này về vườn sớm này. Hệ thống IT xương sống để làm ra lợi nhuận mà dùng từ hồi napoleon :). Hay là VCB vẫn con cưng của NHNN nên các anh cũng chả care miễn lương và thưởng nhiều nhiều là huề cả làng :D

Số của Trump thì đến 2018 mới bắt đầu ứng... 2017 vẫn còn ngon lắm... nên theo em, mình vuốt đuôi được thì vuốt... không được thì tạm không hùa theo bọn giang hồ, chê bai lão... :10:
Khiếp quá.
Mình mấy năm nay mở rộng giao tiếp trên này thấy khôn ra khối mà vẫn không thể đạt đến đẳng cấp này được :10:

Số của Trump thì đến 2018 mới bắt đầu ứng... 2017 vẫn còn ngon lắm... nên theo em, mình vuốt đuôi được thì vuốt... không được thì tạm không hùa theo bọn giang hồ, không chê bai lão... :10:

Chị Thấy cụ WB đỉnh cao không? Trước khi đắc cử thì ghét Trump ra mặt, nhưng sau đắc cử thì cụ lại dùng lời lẽ nhẹ nhàng vô cùng...
Còn chị thấy cụ GS không? Trước sau gì cũng chửi ra mặt...
Kết quả: Cụ WB đang lãi to, nghe đâu hơn 3 tỷ $; còn cụ GS thì âm 1 tỷ $ :21:
@TTN chị và nhiều người nữa, không kiểu gì gian tà như em được... đó là số mệnh của em rồi... Gian công khai. Không có gì phải hổ thẹn với lòng cả... :21:

VCB dùng hệ thống corebanking viết từ hồi 98, hồi mình vẫn miệt mài với C và Passcal . Chả trách hệ thống core suốt ngày bị lỗi và hack, phần mềm quản trị thi thoảng được người nhà từ sáng chế. Mình mà HĐQT VCB là cho giải tán trung tâm IT hoặc cho mấy anh giám đốc IT này về vườn sớm này. Hệ thống IT xương sống để làm ra lợi nhuận mà dùng từ hồi napoleon :). Hay là VCB vẫn con cưng của NHNN nên các anh cũng chả care miễn lương và thưởng nhiều nhiều là huề cả làng :D
Nói dễ làm khó thầy ơi. bank việt nam theo những thứ thập cẩm bà lằng nhằng, nha nuoc còn sợ trách nhiệm. Nó to và vận hành hàng ngày. có những thứ nc ngoài nó ko thể hiểu nổi. phải có sự dàn xếp rất nhiều nên triển khai cực chậm và khó.

Chị Thấy cụ WB đỉnh cao không? Trước khi đắc cử thì ghét Trump ra mặt, nhưng sau đắc cử thì cụ lại dùng lời lẽ nhẹ nhàng vô cùng...
Còn chị thấy cụ GS không? Trước sau gì cũng chửi ra mặt...
Kết quả: Cụ WB đang lãi to, nghe đâu hơn 3 tỷ $; còn cụ GS thì âm 1 tỷ $ :21:
@TTN chị và nhiều người nữa, không kiểu gì gian tà như em được... đó là số mệnh của em rồi... Gian công khai. Không có gì phải hổ thẹn với lòng cả... :21:
Có sao đâu, làm gì cũng được. Mình có lỡ tay đập chết 1 con ruồi thì cũng là do số nó phải chết, thượng thế mượn tay mình thôi nhưng ác cái là mình lại mắc thêm nghiệp :1:

Có sao đâu, làm gì cũng được. Mình có lỡ tay đập chết 1 con ruồi thì cũng là do số nó phải chết, thượng thế mượn tay mình thôi nhưng ác cái là mình lại mắc thêm nghiệp :1:
Nghiệp gì ạ chị? Giết nhiều ruồi thì kiếp sau mình lại phải làm con ruồi cho người ta giết? Nhân quả chăng?:10:

Nói dễ làm khó thầy ơi. bank việt nam theo những thứ thập cẩm bà lằng nhằng, nha nuoc còn sợ trách nhiệm. Nó to và vận hành hàng ngày. có những thứ nc ngoài nó ko thể hiểu nổi. phải có sự dàn xếp rất nhiều nên triển khai cực chậm và khó.
Triển khai khó mà, trước mình triển khi hệt hống core cho BVH cũng đơn vị tính bắng năm . Tuy nhiên hệ thống dùng phần mềm lõi từ 1998 thì quá lởm nếu không muốn nói bọn này có tính trục lợi cá nhân:). Trung tâm IT của VCB cũng đông phết đấy :D

Status
Not open for further replies.
Back