Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Ồ, mình chỉ thích tiếp cận tin chính thống hoặc từ nguồn đầu tiên phát tin, có số liệu càng tốt - và im lặng khi nghe, động thêm tí não để xử lý thông tin.
Riu mờ (s) qua vài cái miệng thì chỉ để nghe chơi cho vui nhà vui cửa.
Chuẩn anh, con cua của anh có riu mờ trước khi nó phi tít... có số liệu hẳn hoi... thế mà em míu tin... dại thật... :18:

Chuẩn anh, con cua của anh có riu mờ trước khi nó phi tít... có số liệu hẳn hoi... thế mà em míu tin... dại thật... :18:
Đừng có tiếc. Trước kia chị cũng từng như vậy, nghĩ rằng mình đã biết mà bỏ qua cơ hội kiếm tiền nên rất chua xót, nhưng giờ thì hiểu rằng đó là ảo tưởng, thực sự là mình không biết.

Vụ BHS chị nghe 1 bạn môi giới nói đấy, nhưng hợp ý chị nên chị tin ngay chứ có thông tin nào đâu.
Tiếp cận rumors đâu có trái pháp luật? Mình biết thì cả trăm thằng khác cũng biết... Quan tọng là xử lý thế nào chị ợ. Trên này, em thấy chị CỎ xử lý khéo lắm nhé... bám theo mà học! Không giận hờn vu vơ...

Đừng có tiếc. Trước kia chị cũng từng như vậy, nghĩ rằng mình đã biết mà bỏ qua cơ hội kiếm tiền nên rất chua xót, nhưng giờ thì hiểu rằng đó là ảo tưởng, thực sự là mình không biết.
Anh ảnh xạo đó, lúc nào chả than tiếc, an ủi nhầm rồi chị ơi.

Tiếp cận rumors đâu có trái pháp luật? Mình biết thì cả trăm thằng khác cũng biết... Quan tọng là xử lý thế nào chị ợ. Trên này, em thấy chị CỎ xử lý khéo lắm nhé... bám theo mà học! Không giận hờn vu vơ...
Riêng chị CỎ thì đến giờ này chị có thể khẳng định là chị không thể và cũng không muốn học hỏi gì từ chị ấy cả.

Riêng chị CỎ thì đến giờ này chị có thể khẳng định là chị không thể và cũng không muốn học hỏi gì từ chị ấy cả.
Hôm nọ đọc cái bài học gì gì đó từ một anh tỷ phú $, thấy có cái Rule: Làm bạn với mọi người, nhưng chỉ tin tưởng một vài người, và tự thân chèo lái...
Thấy hay hay, mà cũng chưa hiểu rõ ý ảnh???

Hôm nọ đọc cái bài học gì gì đó từ một anh tỷ phú $, thấy có cái Rule: Làm bạn với mọi người, nhưng chỉ tin tưởng một vài người, và tự thân chèo lái...
Thấy hay hay, mà cũng chưa hiểu rõ ý ảnh???
Chắc ý ảnh là khôn dại tại tay, tiên trách kỷ hậu trách nhân vì tay mình đặt lệnh mà :21:
Còn làm bạn với mọi người, tin tưởng vài người nó luôn đúng với xã hội muôn màu. Thông tin đa chiều. Tin là 1 chuyện, làm theo hay không lại là chuyện khác :21:

Status
Not open for further replies.
Back